Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นักร้องชาย มีไฟล์เสียงให้ลองฟังกันก่อน
Author Message
maxnone Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
นักร้องชาย มีไฟล์เสียงให้ลองฟังกันก่อน
แนวเพลงผมจะเป็น ฟังสบายๆ สนุกๆ ไม่ว๊าก ไม่โหด ไม่เกาหลี ไม่เก๊ก แต่เน้นคุณภาพคับ

* * ไม่รับงานแทนนะคับ บ้านเราอยู่แถว ฝั่งธน ไกล้ไกล ขึ้นอยู่กับสถานที่เล่นนะคับ

* * ไม่ขอประสบการ์ณแต่เอาเป็นความธรรมชาติดีกว่าคับ

* * อายุขอไล่เลี่ยกันนะคับผม อายุ 23 ส่วนเรื่องหน้าตาผม ไม่สกปรก เอาเป็นว่ามอง
เพลินดีกว่าคับ ที่สำคัญไม่เอ๋อคับ!!

* * ติดต่อที่ max_none@hotmail.com 081-0123714

* * ไฟล์ที่แนบไว้ให้ผมทำร้องฟังเองนะคับแต่ฟังรู้เรื่องคับ

**(ไม่เคยโพสลงเว๊บครั้งนี้เป็นครั้งแรกนะครับผิดพลาดยังงัยขออภัยล่วงหน้าคับผม)

Music its not be money Always[/align]

* * ไฟล์เพลงใหญ่ไปอ่ะงั้นติดต่อมาตามที่ให้ไว้นะคับ ส่งทาง Msn หรือเมล์แทนก็ได้
09-07-2010, 02:07
Find Like Post Reply
**

RE: นักร้องชาย มีไฟล์เสียงให้ลองฟังกันก่อน
แนวเพลงผมจะเป็น ฟังสบายๆ สนุกๆ สากล ไทย ไม่ว๊าก ไม่โหด ไม่เกาหลี ไม่เก๊ก แต่เน้นคุณภาพคับ

* * ไม่รับงานแทนนะคับ บ้านเราอยู่แถว ฝั่งธน ไกล้ไกล ขึ้นอยู่กับสถานที่เล่นนะคับ

* * ไม่ขอประสบการ์ณแต่เอาเป็นความธรรมชาติดีกว่าคับ

* * อายุขอไล่เลี่ยกันนะคับผม อายุ 23 ส่วนเรื่องหน้าตาผม ไม่สกปรก เอาเป็นว่ามอง
เพลินดีกว่าคับ ที่สำคัญไม่เอ๋อคับ!!

* * ติดต่อที่ max_none@hotmail.com 081-0123714

* * ไฟล์ที่แนบไว้ให้ผมทำร้องฟังเองนะคับแต่ฟังรู้เรื่องคับ

**(ไม่เคยโพสลงเว๊บครั้งนี้เป็นครั้งแรกนะครับผิดพลาดยังงัยขออภัยล่วงหน้าคับผม)

* * ไฟล์เพลงมันใหญ่ไปติดต่อตามที่ให้ไว้นะคับ ส่งทางง Msn - Email
Music its not be money Always
09-07-2010, 03:15
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: นักร้องชาย มีไฟล์เสียงให้ลองฟังกันก่อน
ทำไมไม่รับงานแทนอ่ะครับ สำหรับผมถือเป็นการช่วยเหลือกันนะครับ

28-08-2010, 15:38
**

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นนะคับ

* * นักร้องที่เก่งๆ มีเยอะคับ เชื่อเถอะคับอาจจะหาไม่ยาก

* * * * * * * * *
30-08-2010, 00:16

Forum Jump: