Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสียงแตกแรงๆครับผม ฺ Black Star Ht -distx ราคาถูกๆเลยคัรบผม
Author Message
jojokke Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
เสียงแตกแรงๆครับผม ฺ Black Star Ht -distx ราคาถูกๆเลยคัรบผม
ผมจะซื้อเป็นตัวสุดท้าย แล้ว ได้ตัวที่ต้องการแล้ว เลยต้องปล่อยตัวนี้
ไม่แลกแล้วครับ อยากได้เงิน 555 หรือใครมีดีเลย์ + เงิน มาก็ได้นะ ไม่เอาเสียงอื่นแล้วนะขอย้ำ
ไม่ใช่เสียงไม่ดีนะ แต่ว่ามันหนัก และต้องใช้แดปเตอร์ต่างหาก เพราะอิมพอร์ตมาจาก อเมริกา
ขายขาดทุนเลย ที่ 5200 บาท ใครอยากได้แตกโหดตัวนี้จบเลยครับ ใครเล่น solid metal อยากให้ลอง
ตัว นี้ดู เสียงพอกัน และ ขนาด เล็กกว่า ครับประหยัดเนื้อที่ นี่เป็นรูปตอนถ่ายรวมนะครับ
สนใจ 0865297879 โจ๊ค โทรมานะครับ

สรุป ขาย 5200 มารับเองนะครับ สถานีรถไฟใต้ดินหัวลำโพง Ems +100 ครับ (ไม่รู้จะพอหรือป่าวมันหนักมาก)

Attached Files Image(s)

27-06-2010, 00:05
Find Like Post Reply

Forum Jump: