Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วิน ลูกพ่อpoPPie มารายงานตัวครับ
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: วิน ลูกพ่อpoPPie มารายงานตัวครับ
(15-08-2010, 07:37)piggyprince Wrote: ยินดีต้อนรับน้องวินค้าบบบ เล่นดนตรีให้เก่งๆเหมือนคุณพ่อนะครับ
แต่...ระวังเนื้อหอมแบบคุณพ่อนะ เดี๋ยวหนุ่มๆสาวๆหลง(เสียงกีต้าร์)แบบคุณพ่อนะ เง้ออออออออ >_<

ลองให้คุณพ่อสอนนะครับเรื่องGrooveหรือจังหวะ เพราะพี่หมูเล่น "คร่อม" จังหวะบ่อย โดนคุณพ่อPoppieเอ็ดเอาประจำเรย T T ก้ากกกกก

เล่นกีต้าร์ครับ อย่า(เล่น)คร่อมบ่อย มันทำให้จังหวะเสีย จะขาดอรรถรสความมันส์ไป

ขอเวลา 2 ปี น้องวินจะสอนพี่หมู ว่าคร่อมยังไงถึงจะเนียน ไม่เสีย Feel การเล่นนะจ๊ะ
16-08-2010, 01:08
Find Like Post Reply

Forum Jump: