Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากซื้อกีตาร์โปร่งซักตัวครับ น้าๆช่วยชี้แนะด้วยครับ
Author Message
thidl Offline
Member

Likes Given: 0
RE: อยากซื้อกีตาร์โปร่งซักตัวครับ น้าๆช่วยชี้แนะด้วยครับ
ขอบคุณน้าๆสำหรับคำแนะนำครับ วันนี้น้องสาวพาไป music collection มี taylor GS5 น่าสนใจแต่เกินงบไปนิด พรุ่งนี้คิดว่าน่าจะได้ไปเยี่ยมชม lucky musicครับ
วันเสาร์นี้ผมว่าง จะขอรบกวนไปเยี่ยมบ้านพี่กฤษณ์นะครับ เรื่องเวลาแล้วแต่พี่กฤษณ์สะดวกครับ 081 803 9592 นนท์ครับ
ปล1 แหล่งผลิตขอเป็นยุโรป หรือ อเมริกา หรือญี่ปุ่นก็ได้ครับ
ปล2 ถ้ามีภาคไฟฟ้า, 14fret, mahogany back and sides น่าจะเข้าทางผมนะครับ (ขอมากไปรึเปล่าครับ)

อ้อ ลืมบอกไป ผมมี yamaha Lj6อยู่ ถ้าน้าๆท่านใดอยากแลก ผมยินดีเพิ่มส่วนต่างให้ครับ
22-06-2010, 23:11
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากซื้อกีตาร์โปร่งซักตัวครับ น้าๆช่วยชี้แนะด้วยครับ - by thidl - 22-06-2010, 23:11

Forum Jump: