Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เยี่ยมชม Sleeping Alone & Hattaya /บ้านตากอากาศ ตอนเเรก
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
เยี่ยมชม Sleeping Alone & Hattaya /บ้านตากอากาศ ตอนเเรก
ร้านนี้ก็ผ่านร้อนหนาวกันมาใช้ได้ ตั้งเเต่วันเเรกที่ๆนี่เริ่มมีเสียงดนตรี ก็คือผมนั่งห้อยขากับขอบเวที ร่วมบรรเลงกับน้าอ๊อดเจ้าของร้านในวันเกิดเเก เเละเป็นวันทดลองเปิดวันเเรก

บ้านตากอากาศ อากาศดีดนตรีก็มีมากมายหลายเเบบครับ

พวกเราเป็นเเบบขำๆครับ พอดีถ่ายมีเก็บๆไว้ลองหัดตัดต่อเอามาฝากเล่นๆ เผื่อจะหาที่นั่งเล่นกัน ก็เเวะมาเยี่ยมกันได้

อยู่เเถวเลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทรา ลองหาข้อมูลได้ไม่ยากครับ

เพลงที่เล่นอยู่นี้ก็จำไม่ได้ว่าชื่ออะไร เจอกันก็เล่นเลย ต้นฉบับเค้าก็ไม่ได้ฟัง

ออกมาอย่างที่เห็นครับ ไม่ได้คิด ฟัง หรือ ซ้อมมาก่อน อาศัยเจอบ่อยก็เล่นๆไป

อันนี้เป็นวันศุกร์รอบดึกๆหน่อย วงชื่อ Sleeping Alone ก็มีกระผมมาช่วยเสริมอะไรฮาๆ

คิดเห็นอะไรสื่อสารตามสะดวกครับ^^
17-06-2010, 02:13
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: