Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สติ๊กเกอร์สำหรับติดปิคการ์ด
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: สติ๊กเกอร์สำหรับติดปิคการ์ด
แล้วถ้าเป็นน้าเดอะร๊อค.... น้าคิดว่าจะติดตรงไหนหละครับ....
03-09-2007, 14:00
Find Like Post Reply
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: สติ๊กเกอร์สำหรับติดปิคการ์ด
pOoH Wrote:ดอกเรอะมีแต่กาวทศกัณฐ์ สองหน้ายังน้อยไป...

ฮึ! โกรธ ไม่ยอมมาแจมกัน..มัวแต่ไป..ระเห็ด..ที่..ระยอง...

อย่าเพิ่ง....งอนไปครับ....จุ๊บ ๆ ๆ เดี๋ยวคราวหน้าเอา รี' ไปง้อนะจ๊ะ.....น้าปุ๊ ดูในรูปเห็นน้าใส่หมวกไหมพรม ผมก็นึกว่ากลับมาจากอลาสก้า ... สงสัยบินไปตัดไม้เมเปิ้ล มาทำกีตาร์....555 ....เท่ห์ มั๊ก มัก.....ตอนนี้ ต้องอินเทรน ใส่หมวก ใส่วิกขึ้นเวทีกันครับ...คราวหน้ารับรอง จะเอาหมวกใบใหม่ใส่ไปโชว์ อิอิ

maow Wrote:แล้วถ้าเป็นน้าเดอะร๊อค.... น้าคิดว่าจะติดตรงไหนหละครับ....

สำหรับผมเนี่ย...ติดตรงไหนไม่บอกครับ....แต่ แค่คิดก็เ ฉี๋ ย ว ว ว ว แว้วว ว ว ว ว ครับ

ส่วนของน้า maow ผมฟันธงว่า น้า maow จะติดตรง ติด.. ติด ... ติดตรง....ติดตรงที่มีฮูหยินแล้ว.......555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
(This post was last modified: 03-09-2007, 14:09 by Therock.)
03-09-2007, 14:08
Find Like Post Reply

Forum Jump: