Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
*************ระงับโครงการตามหา โปร่งไฟฟ้า ลุย ๆ ก่อนครับ***************
Author Message
112 Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ************* ตามหา โปร่งไฟฟ้า ลุย ๆ***************
น้านริศ วงษ์เวช - โอ้วน้าแต่ละรุ่นมิกล้าอาจเอื้อมเลยครับน้า
น้าคิม - ที่ไม่ถนัดนี่คอtakaครับน้าคิม ว่าแต่Crafterของน้าคิมเป็นรุ่นใดหรอครับเท่าที่ได้ยินได้ฟังมา ซาวด์ไม่ออกแนวจิ๊กโก๋นะยี่ห้อเนี๊ยะ น้าก็ชอบซาวด์จิ๊กโก๋มิใช่หรือ ยังไงขอทราบรุ่นด้วยจ่ะ (หาเรื่องไปหาน้าคิมที่ร้านดีกว่ามั้ง 555)
น้าpood - ที่น้าสรุปตอนท้ายนี่ใช่เลยครับ 555
น้าlekleklek - น่าสนใจอย่างยิ่งขอบคุณครับ
น้ายอดเยี่ยม - มิได้ครับมิได้ น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ(สงสัยผมมีปัญหากับภาษาไทยจริง ๆ ด้วย 555)
ล่าสุดไปได้ หน้า spruce ข้าง&หลัง striped Ebony มาครับ วันจันทร์ไปทำงานคงได้รู้กัน***ขอบคุณน้า ๆ และบ้านฟ้าครับ***
(This post was last modified: 06-06-2010, 11:31 by 112.)
06-06-2010, 11:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ************* ตามหา โปร่งไฟฟ้า ลุย ๆ*************** - by 112 - 06-06-2010, 11:20

Forum Jump: