Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
*************ระงับโครงการตามหา โปร่งไฟฟ้า ลุย ๆ ก่อนครับ***************
Author Message
112 Offline
Member

Likes Given: 0
*************ระงับโครงการตามหา โปร่งไฟฟ้า ลุย ๆ ก่อนครับ***************
************* ตามหา โปร่งไฟฟ้า ลุย ๆ***************
1. ไม่เกี่ยงสภาพ ขอให้ใช้งานได้ครบถ้วน ไม่เคยซ่อมหนัก (เอามาใช้ลุยอยู่แล้ว)
2. top solid ก็พอ (ข้าง&หลัง ถ้าrosewoodล่ะแจ่มเลย)
3. ไม่แคร์หัวนอนปลายเท้า เมด-อง เมดอินอะไรก็ได้จ้า
4. Dreadnought / cutaway / สีไม้ เท่านั้น (ถ้าปรีเป็น Fishman จะยินดีมากครับ)
5. ขออนุญาตสำหรับท่านที่สะดวกให้ชมและลองได้ใน กทม.นะครับ (ผมเน้นภาคไฟฟ้าเป็นหลักน่ะครับ)
น้า ๆ ท่านใดมีโปร่งไฟฟ้าที่รายละเอียดประมาณนี้ที่ราคาบ้านฟ้า กำลังอยู่ในช่วงระดมทุนพอดีขอความกรุณาน้า ๆ โพสรูปชัด ๆ หลาย ๆ มุมและรายละเอียดต่าง ๆ ถ้ามีตำหนิ ขอชมตำหนิทาง chetdutche@hotmail.com ก็ยินดีครับ***ขอบคุณครับ***
(This post was last modified: 06-06-2010, 14:35 by 112.)
03-06-2010, 01:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
*************ระงับโครงการตามหา โปร่งไฟฟ้า ลุย ๆ ก่อนครับ*************** - by 112 - 03-06-2010, 01:56

Forum Jump: