Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่วยแนะนำกีต้าร์คลาสสิคหน่อยครับมีงบ5-9หมื่น
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: ช่วยแนะนำกีต้าร์คลาสสิคหน่อยครับมีงบ5-9หมื่น
(03-06-2010, 12:31)strawhat Wrote: ^^ แต่เรื่องเสียงดีไม่ดี ผมยังฟังไม่ออกเลยอะครับ ทำไงดีครับ
ความเห็นส่วนตัวนะ
ผมคิดว่าต้องลักษณะ ? หัวโน๊ต คม.. ชัด.. ลึก !!!!!!?
แต่ผมกลับรู้สึกว่า กีต้าร์คลาสสิคเนี่ยย ผู้ฟัง กับ ผู้เล่น ได้ยินเสียงไม่เหมือนกัน
เสียงดี?..ในแง่ผู้เล่น
น่าจะหมายความว่า คือ เสียงที่เราได้ยินสิ่งที่เราเล่น แล้วมันไม่รู้สึกแย่ ?เล่นได้เรื่อยๆโดย ไม่อยากวางกีต้าร์ ?คิดเพลงหรือลูกเล่น ต่อๆไปได้โดยไม่ยากเย็น
เสียงดี?..ในแง่ผู้ฟัง?ก็คงต้องให้คนอื่นเล่นแทน แล้วเราลองไปฟังเอง เพื่อให้ได้ยินเสียงที่เราอยากให้ผู้ฟังได้ฟังตามรสนิยมของเราแล้วล่ะ
*?*?,
?,,?*?*?
?*?,,?*?*?
?
?

@_@~??"If I leave here tomorrow" ...Sad ??~@_@
03-06-2010, 13:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ช่วยแนะนำกีต้าร์คลาสสิคหน่อยครับมีงบ5-9หมื่น - by SARUN - 03-06-2010, 13:40

Forum Jump: