Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ปล่อยสุดที่รัก fender 2004 ฉลองครบรอบ 50 ปี
Author Message
KaNtOoD Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ปล่อยสุดที่รัก fender 2004 ฉลองครบรอบ 50 ปี
ผมคิดว่าพี่ Noname บอกถูกต้องแล้วครับ
ผมเคยมี Fender 40th Anniversary
รุ่นที่มีปั๊มที่ Neck Plate และมีรูปธงที่หัว
ก็เป็นรุ่น American Standard ปกตินี่แหละครับ ที่ออกช่วงปีนั้นๆพอดี
แต่ก็จะมีรุ่นที่เป็น Custom Shop 40th หรือ Limited อะไรประมาณนั้น
ซึ่งก็แพงกว่าและ Spec.สูงไปเลย
ไว้จะไปค้นรูปเก่าๆกีต้าร์ผมมาให้ครับ

ไม่ได้จะกวนใครนะครับพี่ๆน้าๆ ผมแค่เล่าให้ฟังครับ บางที Catalogue ก็บอกไม่หมดครับ

แต่กีต้าร์ของเจ้าของกระทู้สวยมากและขายราคาถูกมากๆครับ สีนี้สวยและแพงกว่าสีอื่นด้วยครับ

ใครซื้อไปคุ้มมากๆครับ ถ้าเป็นช่วงเศรษฐกิจดีๆ รับรองไม่เกินสามวันไปแน่ๆครับ

ช่วยเชียร์ครับ

จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้มีเวรแก่กันและกันเลย
จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้เบียดเบียนซึ่งกันและกันเลย
จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้มีความทุกข์กายทุกข์ใจเลย
จงมีความสุขกายสุขใจ รักษาตนให้พ้นจากทุกข์ภัยทั้งสิ้นเถิดฯ
(This post was last modified: 05-06-2010, 13:28 by KaNtOoD.)
05-06-2010, 02:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ปล่อยสุดที่รัก fender 2004 ฉลองครบรอบ 50 ปี - by KaNtOoD - 05-06-2010, 02:13

Forum Jump: