Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ สำหรับนักดูหนัง
Author Message
บุปผา Offline
nengpf@gmail.com

Likes Given: 0
ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ สำหรับนักดูหนัง
มีหนังอยู่เรื่องนึง ไม่รุชื่อเรื่อง อยากหามาดูมาก รบกวนนักดูหนังช่วยด้วยนะค่ะ
หนังผี ตลกร้าย ที่มีกระดูกมาเป็นตัวเล่าเรื่อง เป็นตอนๆ นอนอยู่ในโลง หนังออกแนวสยองขัวญ เรื่องอะไรอ่ะค่ะ ใช่สตีเว่น สปีสเบริก สร้างรึป่าวค่ะ
ขอบคุณค่ะ
21-05-2010, 12:22
Find Like Post Reply
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ สำหรับนักดูหนัง

???
*?*?,
?,,?*?*?
?*?,,?*?*?
?
?

@_@~??"If I leave here tomorrow" ...Sad ??~@_@
21-05-2010, 15:17
บุปผา Offline
nengpf@gmail.com

Likes Given: 0
RE: ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ สำหรับนักดูหนัง
ใช่แล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ แต่ว่าอันไหนที่เป็นภาคที่ดังที่สุดค่ะ เพราะว่าพอเรื่องนี้ดัง หนังผีกระดูกก้อมาอีกเพียบ
จำได้ว่ามีเป็น มัมมี่ด้วยอ่ะค่ะ
รบกวนอีกนึงเรื่องด้วยค่ะ คือหนังเคยดูตอนเด็กๆจำแต่ฉากได้ แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ค่ะ คือเรื่องเกี่ยวกับหนังผีตลกอีกแล้วค่ะ
เรื่องคืออยู่ในปราสาทที่มีผีสิงอยู่แต่เป็นผีสภาพดีอ่ะค่ะ เป็นคนอย่างเรา นางเอกเป็นผี พระเอกเป็นคน เกิดมารักกัน นางเอกต้องเข้าไปใช้ร่างของคนอื่นเพื่อที่จะได้ใกล้ชิดกับพระเอก มีฉากเต้นรำที่นางเอกใส่ชุดสีขาว แขนยาวกระโปรงบาน สั้น ผมยาว แล้วก้อฉากที่เพื่อนพระเอก เป็นผู้หญิง(แฟนรึเพื่อนไม่แน่ใจค่ะ)อาบน้ำแล้วแมลงสาบตกลงมาตอนอาบน้ำ ต่อมาผู้ ญคนนี้ก้อไปรักกับผีทีสิงอยู่ในปราสาทนี้ ตอนสุดท้ายก้อตกหน้าต่างตายแล้วก้อเป็นวิญญาณถึงจะรักกันได้ รบกวนด้วยนะค่ะ ท่านผู้รู้ พอจะจำฉากไหนได้บ้างรึป่าวค่ะ (ก้อมีแค่สองเรื่องนี้แหละค่ะที่ข้องใจมานานแล้วมาเจอท่านผู้รู้ในเว็บนี้ดีใจมากมากค่ะ)
ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
ขอบคุณค่ะ
21-05-2010, 21:52

Forum Jump: