Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 2.67 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สัมภาษณ์ คุณสุเมธ องอาจ (1-5)
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: สัมภาษณ์ คุณสุเมธ องอาจ (1-5)
ขออนุญาตเขียนเป็นตัวหนังสือชมรายการ nimitguitar TV
โดยทั่วไปบรรยากาศรายการค่อนข้างเป็นกันเองดีครับ มีทั้งความสนุก ความรู้ และฉากหลังให้อารมณ์ขลังดี ไม่ทราบว่าเช่าสตูดิโอแถวไหนครับ Smile
พิธีการคู่ขวัญสาวสวยและหนุ่มมาดเข้มดำเนินรายการดีครับเป็นธรรมชาติดี คิดว่าตอนต่อๆไปต้องดียิ่งๆขึ้นไป บรรยากาศการพูดคุยไม่ซีเรียสฟังสนุกครับ
ผมคิดว่าน้าแอนท์และป้าขวัญด้วยความที่อยู่ในวงการบันเทิงรู้จักศิลปินนักร้องนักแสดงมากมายทำให้บทบาทดังกล่าวเป็นแรงผลักให้ทำหน้าที่ของการเป็นพิธีการได้ไม่ยาก ไม่มีความประหม่าเมื่ออยู่หน้ากล้องครับ ยิงคำถามได้เรื่อยๆ และสามารถถามตอบในเรื่องราวที่กำลังสนทนาได้ดีครับ
แขกรับเชิญก็คุยสนุก ในสไตล์ที่เป็นธรรมชาติดีเป็นศิลปินที่ผมก็ชอบฟังเพลงของท่านนี้ด้วย เสียดายที่พี่ปั๋งไม่ได้มาด้วย

อยากให้มีลักษณะเช่นนี้เกิดขึ้นในบ้านฟ้าแห่งนี้อีกเรื่อยๆอย่างสม่ำเสมอครับ ชอบมากครับ
แต่น้าเวปตอนออกเทคแรกค่อนข้างมีความประหม่าเล็กน้อย เทคต่อไปผมรับรองว่าเมื่อคุ้นชินแล้วดีขึ้นแน่นอนครับ ผมเชื่อเช่นนั้น

คราวหน้าหากมีส่วนของ percussion เข้าร่วมเสริมทัพ รับรองกระหึ่ม
(This post was last modified: 19-05-2010, 09:18 by Maow.)
19-05-2010, 08:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สัมภาษณ์ คุณสุเมธ องอาจ (1-5) - by Maow - 19-05-2010, 08:49

Forum Jump: