Thread Rating:
  • 5 Vote(s) - 3.6 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Season change ฤดุที่เเตกต่าง/Finger Style ลองทำให้ลูกศิษย์...ดูเศร้าๆดีเลยมาฝากครับ
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: Season change ฤดุที่เเตกต่าง/Finger Style ลองทำให้ลูกศิษย์...ดูเศร้าๆดีเลยมาฝากครับ
เพราะครับพี่.. จะว่าไปคราวหน้าให้คนเค้าเห็นมือบ้างก็ดีครับ..

หลายๆที่อยากเล่นเค้าจะได้เ่ล่นได้.. ถึงแม้จะไม่เข้าใจก็ตาม..
ผมว่าคนที่เค้าอยากเล่นได้เค้าก็คงอยากเข้าใจมันได้ในสักวันนึง..

ทุกคนคงเคยผ่านการดู VDO หรือ VCD คอนเสิต หรือ สอนกีต้าร์มาแล้วกันทั้งนั้น..
และก็เชื่อว่าเราทุกคนคงอดไม่ได้ที่จะดูมือเวลาที่มือกีต้าร์คนนั้นๆเค้าเล่นอย่างพริ้วไหว..

ให้ดนตรีเป็นความรู้-วิทยาทานกับผู้อื่นกุศลแรงนะพี่.. Smile

(13-05-2010, 09:12)cin Wrote: เล่นเก่งมากๆครับ เหมือนที่สอนให้เลย วันหลังมาหาใหม่นะ จะสอนให้อีกสักเพลง

พูดจริงพูดเล่นครับน้า cin.. เอาซะฮาเลย.. Big Grin
(This post was last modified: 13-05-2010, 16:48 by Grid...)
13-05-2010, 14:36
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Season change ฤดุที่เเตกต่าง/Finger Style ลองทำให้ลูกศิษย์...ดูเศร้าๆดีเลยมาฝากครับ - by Grid.. - 13-05-2010, 14:36

Forum Jump: