Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน!
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน!
povation Wrote:อย่าไปสนใจที่หน้าตาซิครับ
คนเราจบคบหาสมาคมกันมันอยู่ที่ใจใช่ใบหน้า
หล่อนทั้งสามเป็นศิลปินที่จริงใจไม่จิงโจ้
สอบถามได้ที่คุณLabour ผู้จัดการส่วน(สาม)ตัว...ซิครับ

เกรงว่ากว่าจะผ่านเข้าถึงตูด เอ้ย!!! ถึงตัว เป็นหนึ่งในสมาชิก TKG ได้

ต้องผ่านผู้จัดการส่วนตัวอีกคนก่อนนะซิครับ

ไม่ไหวนะครับ คุณ Labour แลดู เหี่ยวทั้งตัว ละม้ายคล้ายตลก เหี่ยวฟ้า!!! แล้วคร๊าบบบบบบบบบบบ

สันสยิวกิ้ว
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
03-12-2007, 11:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! - by san - 03-12-2007, 11:52

Forum Jump: