Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน!
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน!
ต๊ะโทรมาบอกตอนบ่ายๆครับ ว่ารีบเปิดเว็บดูเร็วๆ
มีศิลปินหน้าใหม่ของบ้าสีฟ้า จะออกเทป ผมเพิ่งจะว่างเข้ามาดูนี่แหละBig Grin
call Wrote:โห!!! พี่ป๋อ ฝีมือแปลงโฉมหน้าของท่าน บรรลุถึงขั้นเทพจริง ๆ แต่ละท่านดูไม่จืดเลยจริง ๆ โดยเฉพาะคนขวามือสุดเนี่ย ถูกใจมากกว่าใครเพื่อน นับถือ นับถือ

ขอบคุณครับน้าcall...เบอร์ผมครับ xxxxxxxxx....ถ้าคุณเหงา โทรหาเราสิคะBig Grin

Ether Wrote:หะหะหะ น้ากานต์หน้าเทรนด์เกาหลี สุดๆ 555

สวยสู้ป้า song ไม่ได้เลยฮ่ะTongue

Maow Wrote:เดอะร๊อค กับน้า Karn นี่มีอนาคตครับ
ดูจากหน้าตาและทรงผม
ทำไปได้

ครับ!...รู้งี้ผมเป็นกาเทยไปตั้งนานแล้ว หลงเป็นผู้ชายอยู่ได้Tongue

coldsteel Wrote:เหอๆๆๆๆๆๆขําอ่ะ เห็นรูปทั้ง3สาวแล้วมีความสุขจัง
เสาร์นี้ว่างอ๊ะเป่าน้อง กินข้าวกับพี่มั๊ยจ๊ะ เจอกันที่balineeนะ.......เอิ๊ก

เสาร์นี้ไม่ว่างฮ่ะ!เจอกันเสาร์ที่ 15 นะคะBig Grin

nit gt Wrote:อะไร อะไร ก็เปลี่ยนได้เราะอากาศเปลี่ยนแปลง....
ของน้า กาน เทรน น้อง แพนเค้กเลยอ่ะ แต่มองไปมองมากลับเป็นน้อง "ขนมครก"ซะฉิบ

เดี๋ยวหนูจะเปลียนไซส์เป็นน้องแตงโมแทนฮ่ะ Big Grin

dejemerry Wrote:นู๋กานขา..เป็นผู้หญิงแบบนี้..ดูเซ็กซี่..ดีกว่าเป็นผู้ชายอีกนะยะ...
เดี๋ยวนี้อะไร อะไร มันก็เปลี่ยนกันด้ายยย.. ป้าแดงว่าน่าจะลองดูสักตั้ง ดีมั้ย...Big Grin

หนูต้องตอบแทนพี่ป๋อเป็นคนแรกเลยฮ่ะ ที่ทำให้หนูค้นพบRolleyes

lekleklek Wrote:คนขวาสุดผมขอครับ ... รักนะ จุ๊บๆ

จุ๊บๆ ฮ่ะWink

Katayoot Wrote:เอ่ออ... เห็นเป็นน้า lekleklek นะครับ ผมรอได้...

คิวต่อไป...เชิญฮ่ะWink
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

(This post was last modified: 02-09-2011, 19:49 by karn.)
30-11-2007, 19:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! - by karn - 30-11-2007, 19:20

Forum Jump: