Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน!
Author Message
call Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน!
coldsteel Wrote:เหอๆๆๆๆๆๆขําอ่ะ เห็นรูปทั้ง3สาวแล้วมีความสุขจัง
เสาร์นี้ว่างอ๊ะเป่าน้อง กินข้าวกับพี่มั๊ยจ๊ะ เจอกันที่balineeนะ.......เอิ๊ก

พี่เล็กอย่าลืมเรียกน้องสาวทั้งสามมานั่งตัก ให้น้องป้อนข้าวให้พี่เล็กทานทีละคนด้วยนะครับ ถ้าจะให้ได้ดีช่วยถ่ายรูปตอนพี่เล็กเอามือลูบขนหน้าแข้งสาก ๆ ของน้องทั้งสามคน เพื่อแสดงความรักใคร่เอ็นดูด้วย จักขอบคุณยิ่ง

แล้วรบกวนส่งภาพมาอวดเพื่อนสมาชิกในบ้านสีฟ้าด้วย รับรองภาพนี้ถ้าส่งเข้าประกวดงานสมาคมผู้สื่อข่าวประจำปีเมื่อไหร่ ต้องได้รางวัลพูลิตเซอร์แน่ ๆ

ชื่อภาพ "TGK = ตุ๊ก แก เกาหลี"
(This post was last modified: 30-11-2007, 15:46 by call.)
30-11-2007, 15:43
Find Like Post Reply
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน!
...................

ไม่ต้องมีคำบรรยาย.. นี่ถ้าแฟนผมมาเห็นละ.. โอยย ตายยยยๆๆ
30-11-2007, 16:21
Website Find Like Post Reply
yodchula Offline
-1833 Custom Shop-

..... โถ ............
[Image: myworkspace.jpg]
30-11-2007, 17:22
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

เป็นภาพที่อุจาดตามากค่ะ เอ้ย!! ไม่ใช่... งามตามากค่ะ วงสาวสวยวงใหม่หรอคะเนี่ย?? โห...เชื่อดิคะ ศิลปินดีๆ เพอร์เฟคท์ทั้งรูปร่าง หน้าตาอย่างเงี้ย แกรมมี่ อาร์เอส หรือค่ายอื่นๆต้องแย่งกันเขี่ยทิ้ง เอ้ย!! แย่งกันรับแน่นอนค่ะ จุ๊ๆๆ สุดยอดจริงๆ และอย่างที่คนอื่นๆบอก โดยเฉพาะกับคนขวาสุดเนี่ย ซ้วย..สวยนะคะ เล่นเอาปิ๊งและป้าๆในเว็บล่ะชิดซ้ายเลย Big Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

30-11-2007, 19:15
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
ต๊ะโทรมาบอกตอนบ่ายๆครับ ว่ารีบเปิดเว็บดูเร็วๆ
มีศิลปินหน้าใหม่ของบ้าสีฟ้า จะออกเทป ผมเพิ่งจะว่างเข้ามาดูนี่แหละBig Grin
call Wrote:โห!!! พี่ป๋อ ฝีมือแปลงโฉมหน้าของท่าน บรรลุถึงขั้นเทพจริง ๆ แต่ละท่านดูไม่จืดเลยจริง ๆ โดยเฉพาะคนขวามือสุดเนี่ย ถูกใจมากกว่าใครเพื่อน นับถือ นับถือ

ขอบคุณครับน้าcall...เบอร์ผมครับ xxxxxxxxx....ถ้าคุณเหงา โทรหาเราสิคะBig Grin

Ether Wrote:หะหะหะ น้ากานต์หน้าเทรนด์เกาหลี สุดๆ 555

สวยสู้ป้า song ไม่ได้เลยฮ่ะTongue

Maow Wrote:เดอะร๊อค กับน้า Karn นี่มีอนาคตครับ
ดูจากหน้าตาและทรงผม
ทำไปได้

ครับ!...รู้งี้ผมเป็นกาเทยไปตั้งนานแล้ว หลงเป็นผู้ชายอยู่ได้Tongue

coldsteel Wrote:เหอๆๆๆๆๆๆขําอ่ะ เห็นรูปทั้ง3สาวแล้วมีความสุขจัง
เสาร์นี้ว่างอ๊ะเป่าน้อง กินข้าวกับพี่มั๊ยจ๊ะ เจอกันที่balineeนะ.......เอิ๊ก

เสาร์นี้ไม่ว่างฮ่ะ!เจอกันเสาร์ที่ 15 นะคะBig Grin

nit gt Wrote:อะไร อะไร ก็เปลี่ยนได้เราะอากาศเปลี่ยนแปลง....
ของน้า กาน เทรน น้อง แพนเค้กเลยอ่ะ แต่มองไปมองมากลับเป็นน้อง "ขนมครก"ซะฉิบ

เดี๋ยวหนูจะเปลียนไซส์เป็นน้องแตงโมแทนฮ่ะ Big Grin

dejemerry Wrote:นู๋กานขา..เป็นผู้หญิงแบบนี้..ดูเซ็กซี่..ดีกว่าเป็นผู้ชายอีกนะยะ...
เดี๋ยวนี้อะไร อะไร มันก็เปลี่ยนกันด้ายยย.. ป้าแดงว่าน่าจะลองดูสักตั้ง ดีมั้ย...Big Grin

หนูต้องตอบแทนพี่ป๋อเป็นคนแรกเลยฮ่ะ ที่ทำให้หนูค้นพบRolleyes

lekleklek Wrote:คนขวาสุดผมขอครับ ... รักนะ จุ๊บๆ

จุ๊บๆ ฮ่ะWink

Katayoot Wrote:เอ่ออ... เห็นเป็นน้า lekleklek นะครับ ผมรอได้...

คิวต่อไป...เชิญฮ่ะWink
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

(This post was last modified: 02-09-2011, 19:49 by karn.)
30-11-2007, 19:20
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
pinkuitarz Wrote:เป็นภาพที่อุจาดตามากค่ะ เอ้ย!! ไม่ใช่... งามตามากค่ะ วงสาวสวยวงใหม่หรอคะเนี่ย?? โห...เชื่อดิคะ ศิลปินดีๆ เพอร์เฟคท์ทั้งรูปร่าง หน้าตาอย่างเงี้ย แกรมมี่ อาร์เอส หรือค่ายอื่นๆต้องแย่งกันเขี่ยทิ้ง เอ้ย!! แย่งกันรับแน่นอนค่ะ จุ๊ๆๆ สุดยอดจริงๆ และอย่างที่คนอื่นๆบอก โดยเฉพาะกับคนขวาสุดเนี่ย ซ้วย..สวยนะคะ เล่นเอาปิ๊งและป้าๆในเว็บล่ะชิดซ้ายเลย Big Grin

ขอบคุณค่ะ....ฝากขอบคุณ คุณพ่อด้วยนะคะBig GrinBig GrinBig Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

30-11-2007, 19:26
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

karn Wrote:
pinkuitarz Wrote:เป็นภาพที่อุจาดตามากค่ะ เอ้ย!! ไม่ใช่... งามตามากค่ะ วงสาวสวยวงใหม่หรอคะเนี่ย?? โห...เชื่อดิคะ ศิลปินดีๆ เพอร์เฟคท์ทั้งรูปร่าง หน้าตาอย่างเงี้ย แกรมมี่ อาร์เอส หรือค่ายอื่นๆต้องแย่งกันเขี่ยทิ้ง เอ้ย!! แย่งกันรับแน่นอนค่ะ จุ๊ๆๆ สุดยอดจริงๆ และอย่างที่คนอื่นๆบอก โดยเฉพาะกับคนขวาสุดเนี่ย ซ้วย..สวยนะคะ เล่นเอาปิ๊งและป้าๆในเว็บล่ะชิดซ้ายเลย Big Grin

ขอบคุณค่ะ....ฝากขอบคุณ คุณพ่อด้วยนะคะBig GrinBig GrinBig Grin

ค่ะ พี่คาร์นี่ ( k a r n y ) คุณพ่อฝากมาบอกว่า.. "ไม่เป็นไรครับ...ผมยินดี" Big Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 30-11-2007, 19:38 by pinkuitarz.)
30-11-2007, 19:37
Mr.ake_00 Offline
Junior member
**

น่าจับไปต้มยำรวมมิตร ทั้ง 3 คน เลย ท่าทางจาอร่อย (แหวะ)
01-12-2007, 03:17
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
Mr.ake_00 Wrote:น่าจับไปต้มยำรวมมิตร ทั้ง 3 คน เลย ท่าทางจาอร่อย (แหวะ)

ถ้าเป็นเช่นนั้น..ผมขอแนะนำให้ลองซดน้ำแกงดูก่อนครับน้าเกรกมะเหรก
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
01-12-2007, 11:33
ปู กีตาร์ปะ Offline
Member

[quote=povation]
คาดว่าไม่เกินศตวรรษนี้...ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน!
ค่ายเพลงใดหากสนใจจะขอซื้อตัว(ทั้งสามตัว) ไปอยู่ในสังกัด กรุณาติดต่อโดยตรงที่
ผู้จัดการ Labour ได้ตลอด 24 ชม.
(ฝากข่าวบันเทิง)
..เอ......ขายเทปแน่เหรอน้าป๋อ..รึขายถั่ว..ยิ่งน้ากรำมะกรเป็นผู้จัดการด้วย..ยอดขาย...บานนน....Big GrinBig Grin
01-12-2007, 12:47

Forum Jump: