Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วันนี้ท่านนักกอล์ฟที่รักทุกท่านไปซ้อมที่ใหนกันจ๊ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: วันนี้ท่านนักกอล์ฟที่รักทุกท่านไปซ้อมที่ใหนกันจ๊ะ
pinkuitarz Wrote:
san Wrote:ผมอยากรู้แต่ แคนดี้ครับRolleyes

ปิ๊งว่ามันทะแม่งๆนะคะ แคนดี้หรือว่าแคดดี้คะ??

ถ้าแคนดี้เชิญเซเว่นอีเลฟเว่นค่ะ... Big Grin

แคดดี้จ๊ะน้องปิ๊ง แหม จับผิด เป็น ครูสอนภาษาไทยเลยนะครับRolleyes

โตขึ้น อยากเรียน คณะอะไรครับ

LittleNomad Wrote:เอ...นี่เป็นวันพฤหัสฯ ไม่ใช่หรือ?...

สงสัยทะแม่ง ๆ เหมือนกันว่า... วันนี้มีเด็กสาวหนีโรงเรียน!!!!

ผมก็ว่างั้นครับน้าอ้วน

สงสัยต้องส่ง สารวัตรนักเรียนไปจับซะแล้วครับBig Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-11-2007, 16:16
Find Like Post Reply
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

RE: วันนี้ท่านนักกอล์ฟที่รักทุกท่านไปซ้อมที่ใหนกันจ๊ะ
san Wrote:
pinkuitarz Wrote:
san Wrote:ผมอยากรู้แต่ แคนดี้ครับRolleyes

ปิ๊งว่ามันทะแม่งๆนะคะ แคนดี้หรือว่าแคดดี้คะ??

ถ้าแคนดี้เชิญเซเว่นอีเลฟเว่นค่ะ... Big Grin

แคดดี้จ๊ะน้องปิ๊ง แหม จับผิด เป็น ครูสอนภาษาไทยเลยนะครับRolleyes

โตขึ้น อยากเรียน คณะอะไรครับ

คณะชวนชื่นค่ะ ปลื้มมาตั้งนานแล้ว Big Grin

san Wrote:
LittleNomad Wrote:เอ...นี่เป็นวันพฤหัสฯ ไม่ใช่หรือ?...

สงสัยทะแม่ง ๆ เหมือนกันว่า... วันนี้มีเด็กสาวหนีโรงเรียน!!!!

ผมก็ว่างั้นครับน้าอ้วน

สงสัยต้องส่ง สารวัตรนักเรียนไปจับซะแล้วครับBig Grin

เชอะ! ไม่เคยกลัว... I don't care เพราะไปแล้วกลับแล้วค่ะ Tongue
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 29-11-2007, 16:20 by pinkuitarz.)
29-11-2007, 16:19
Website Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ชวนกันโดดเรียนทั้งพี่ทั้งน้อง!
นิสัยไม่ดี
พ่อแม่ไม่สั่งสอน
แต่พ่อแม่กลับส่งเสริม (นานๆโดดที)
ไม่น่าเล๊ย..เลยเสียเงินเพื่มอีก 1980 บาท ค่าผู้ติดตามสองตัว!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
29-11-2007, 17:56
LittleNomad Offline
un-assignment

ว่าแล้วเชียว... ต้องมีใครหนุนหลัง...555...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
29-11-2007, 18:23
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

LittleNomad Wrote:ว่าแล้วเชียว... ต้องมีใครหนุนหลัง...555...

น้าป๋อหนุนหลังแต่ป้าแดงทั้งผลักทั้งดันเลยค่ะ น้าอ้วนคะ วันนี้ดวงไม่ค่อยดีค่ะ
กำลังตีกอล์ฟอยู่กลางสนาม คุณย่าของหลานปิ๊งหลานปั๊งก็โทรเข้ามา..แจ๊คพ็อต!! เต็ม ๆ ค่ะ เนี่ย..ป้าแดงยังไม่รู้ว่าจะแก้ตัวไงดีเลยค่ะ จ๋อยสนิท..Rolleyes
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
29-11-2007, 21:31
LittleNomad Offline
un-assignment

แก้ตัวว่า...ไปติวพิเศษ..."ติวกอล์ฟ ให้คุณพ่อป๋อกับคุณแมแดง่" ไงครับ...

แก้ตัวแล้ว...ก็ตัวใครตัวมันนะครับ...........

-ขอหายหน้าไปสักสองอาทิตย์ แล้วจะแบก 'Assam Tea' กลับมาต้มให้มิตรสหายจิบชาเพลินอารมณ์ในงาน Hua Hin Acoustic Jam....
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
30-11-2007, 01:47

Forum Jump: