Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมอยากดับกระแส Lowden
Author Message
art Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ผมอยากดับกระแส Lowden
SARUN Wrote:
art Wrote:ถ้าให้ผมวางเดิมพัน ผมว่าคะแนนรวม Lowden น่าจะแพ้นะครับ

การเดิมพัน เป็นอบายมุขครับ ไม่ดี...ผมเองก็ไม่ชอบเลย แต่น้าArt มีคำว่า "ถ้าให้ผม.." มาอยู่ข้างหน้า ถือว่าเป็นการสมมุติขึ้นเท่านั้น มิได้ผิดศิลแต่อย่างใด
หรือถ้าจริง น้าArt คงไม่เดิมพันเอาเงินเอาทองหรอก ถ้าไม่เชื่อ มาพนันกับผมกันมั๊ย?? (Joke ที่ไม่ dirty นะครับ Tongue)

เอ..ถ้าพนันไม่เอาเงินเอาทอง แล้วเอา... อะไรดีครับ แต่อย่างที่บอกครับ การพนันไม่ดีหรอก
แล้วถ้าผมพนันกับน้า Sarun เนี่ยะ พนันกันได้เลย ถึงผมแพ้.. น้าก็ไม่เอาตังค์ผมหรอก

(เพราะถึงเอาผมก็ไม่ให้ครับ ก็ผมก็ไม่ชอบการพนันเหมือนกันนี่นา... Smile )

ว่าแต่พอพี่ ๆ น้า ๆ เค๊ามาลองกีตาร์ใกล้บ้านผม ผมก็ดั๊นจะต้องไปพัทยาตามระเบียบซะอีก
ไม่รุ้เมื่อไหร่เวลาจะประจวบเหมาะซะที.. ยังไงช่วยแจ้งผลกันด้วยนะครับ อยากรู้จัง
01-12-2007, 08:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมอยากดับกระแส Lowden - by art - 01-12-2007, 08:34

Forum Jump: