Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่
อยากรู้จังครับว่า คนที่จะไปหัวหิน

จะไปถึงกันกี่โมง แล้ว เดินทางกันยังไงครับ

ผมชอบรูปนี้จัง เลยอยากให้

น้าป๋อ กับ พี่แดง ถ่ายรูปคู่ ให้ออกมาแลดู น่ารัก อย่างนี้อีกครั้งครับ (ท่าขี่เต่าแบบนี้เลยนะ)

ผมว่าภาพน่าจะ แลดู สดใส ซาบซ่า ขึ้นนะครับ

เพราะน้าป๋อในปัจจุบัน หน้าก็สดใส แลดูอ่อนเยาว์ กว่าตอนหนุ่มๆเยอะ

ส่วนพี่แดง หุ่นปัจจุบัน ก็ นางแบบชัดๆ

ยังไงช่วยแอ็กท่า ให้เหมือนในรูปด้วยนะคร๊าบบบบบบบ

กลับมาเถอะวันวานนนนนนนนน ......วันวาน .....ยังหวานอยู่เลย

ฮิ้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

Attached Files Image(s)

AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 13-12-2007, 18:38 by san.)
13-12-2007, 16:53
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - by san - 13-12-2007, 16:53

Forum Jump: