Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่
poPPie Wrote:ว๊ายย.. ถึงคราว ต้องใส่ 2 pieces อีกแว๊วว

แว่นตา กะ รองเท้าแตะ TongueTongue

povation Wrote:
dejemerry Wrote:ประกาศ...ผู้ใดไปเที่ยวหัวหินวันศุกร์-อาทิตย์ ที่จะถึงนี้ ทางหัวหินบ้านพักของน้าปู๊ด
ของเรามีสระว่ายน้ำให้พวกเราได้เปลี่ยนบรรยากาศด้วยนะคะ
ท่านผู้ใดสนใจกรุณา พกพาชุดว่ายน้ำ ชุดดำน้ำไม่ต้องค่ะ แค่ชุดว่ายน้ำอย่างเดียวก็พอและ Tongue
อย่าลืมนะคะ มิฉะนั้นท่านจะอดว่าย มานั่งน้ำลายไหลอยู่ข้าง ๆ สระนะคะ

ประกาศเมื่อวันที่ 12 ธันวาคม 2550

คนข้างบ้าน ไม่ใช่เจ้าของบ้านค่ะ Rolleyes Cool

เสียดายจัง! อดลงสระเลย แมนมาพอดี

น้าป๊อป กะ น้าป๋อ อาการน่าเป็นห่วงเจง ๆ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
13-12-2007, 08:34
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - by dejemerry - 13-12-2007, 08:34

Forum Jump: