Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่
LittleNomad Wrote:งานแบบนี้...ผมมายืนยันครับว่า ขอ Jam ไป "หายใจ" ด้วยในวันศุกร์ (คงถึงเย็นย่ำไม่ค่ำนัก) เบื้องต้น มี "ชีฯ" กับ "ไอร์ริช-มอล์ล" และ "ระคึ (ที่ติดค้างมิตรสหายเมื่อคราวไปเยือนบ้านเต่าครั้งล่าสุด)" อย่างละขวด ติดมือไปด้วย...

...ถามเจ้าภาพ-เจ้าบ้าน หน่อยครับ... ว่ามีเครื่องครัว จำพวกหม้อใบเขื่อง ๆ สักใบ เตาแก๊สมีแก๊สให้ใช้สักชั่วยาม ไหมเอ่ย?.... และอนุญาตให้นำ "เนื้อวัว" เข้าบ้านได้หรือไม่? - - ถ้ามี และได้... จะไปปรุง "สตูเนื้อ" ให้มิตรสหายได้ชิมสักหม้อหนึ่ง...

ตอบแทนเจ้าของบ้านนะคะ เนื้อวัวเป็นอาหารจานโปรดของน้าปู๊ดเลยล่ะค่ะ นำเข้าบ้านได้แน่นอนค่ะ ส่วนที่บ้านพักของน้าปู๊ดมี่เตาแก๊ส มีไมโครเวฟพร้อมเลยค่ะ
แต่หม้อเนี่ยไม่แน่ใจค่ะ แล้วจะถามเจ้าบ้านให้นะคะ น้าอ้วนไปถึงวันศุกร์เย็นเหรอคะ
คงไปถึงพร้อม ๆ กับบ้านเต่าค่ะ Big Grin

LittleNomad Wrote:
Code:
คุณ[b]Povation[/b]:
เจ้าระคึ นี่...จริงๆแล้วผมไม่ค่อยอยากให้พวกสาวๆได้ลิ้มรสเลยครับ เพราะผมกลัวว่า น้ำวิเศษขวดนี้จะทำให้หล่อนทั้งหลายเริ่มรู้เรื่อง[u]ระแคะระคาย[/u]บางอย่างน่ะซิครับ

ระแคะระคาย อะไรหรือครับ...

นั่นนะสิค่ะ...Rolleyes
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
11-12-2007, 19:16
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - by dejemerry - 11-12-2007, 19:16

Forum Jump: