Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่
Labour Wrote:
san Wrote:มาลงชื่อแล้วคร๊าบบบบบบบบ

รวบรวมคนหน้าตา หน้าขายหน้า!!! เพื่อเพิ่มความหรรษาครับผม

ผม และ หวานใจ(นุ)

น้าหนุ่มกะทะ และน้องกุ้ง

น้ากาน สุดหล่อ

น้า Lekleklek มาดนายแบบ

เราทั้ง หกคน มากันคืนวันเสาร์ช่วงหัวค่ำนะครับ

เพราะ ติดถ่ายแบบ นิตยสาร สุสานผี!!!

ส่วนน้องกริด ชาเขียว และ ก้อย (ตามมาดึกหน่อยครับ)

จึงเรียนมาเพื่อให้ทราบโดยทั่วกันครับ

สันหวาน

คำเตือน...

อาหารคืนวันศุกร์และกลางวันวันเสาร์ ใครอยากกินอะไร รีบๆกินนะครับ
เพราะถ้ากลุ่มนี้มาทุกท่านอาจจะไม่ได้กิน
ผมเคยประสบเคราะห์กรรมยามนั่งร่วมโต๊ะ(จีน)มาแล้ว เสกทุกอย่างหายแว๊บเหมือน เดวิด คอปเปอร์ฟิลด์

น้าสัน กินทุกอย่างที่ขวางหน้า ขวางหลัง ขวางข้างๆ เห็นมากับตา มีหลักฐาน(บ้านพี่ป๋อ)ส่วนน้องนุ ก็คงเหมือนกันแหละ เชื่อสิ ไม่งั้นไม่แต่งงานกันหรอก

น้าหนุ่มกะทะยุบและน้องกุ้ง คู่ลำไส้ยาว โอ้โหยยยย...คู่นี้ท้าเขมือบทั่วประเทศไทย อีกคนนึงใส่พุงอีกคนใส่ถุง โดยเฉพาะน้องกุ้งไม่พูดไม่คุยเลย เอาแต่หมุบหมับ ๆ ระบบเผาผลาญดีมาก

น้ากาน สุดหล่อ...กินทุกอย่างเนื่องจากไม่มีลิ้น กาบมะพร้าวคั่ว เบียร์ใส่เปลือกมะนาว ยังเคี้ยวหน้าตาเฉย

น้า Lekleklek หน้าเด็ก รูปหล่อ บุรุษผู้มีตะเกียบข้างกาย จิ้มๆ คีบๆ คล่องแคล่ว ลูกชิ้น ลูกปิงปอง ติดหนึบ ไปฉี่ยังเดินถือตะเกียบไปด้วย ไม่รู้ไปคีบอะไร?

น้องกริด - น้องก้อย กินไปขำไป...โดยเฉพาะน้องก้อย น่ากลัวที่สุด กินข้ามโต๊ะด้วย...ระวัง

ก็... ไม่ขอแก้ตัวนะ ปลากะพงงานแต่งยังอยู่ช่องแช่แข็งที่บ้านเลยครับ ไม่รู้เอาไงกันมันดี

เค้าเรียกว่า " อำนาจการทำลายล้างสูง " อ่ะค๊าบบบบ...บ....
13-12-2007, 09:16
Find Like Post Reply
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่
povation Wrote:เสียดายจัง! อดลงสระเลย แมนมาพอดี

พูดแล้ว ขนลุกเลย!!!

Labour Wrote:คำเตือน...

อาหารคืนวันศุกร์และกลางวันวันเสาร์ ใครอยากกินอะไร รีบๆกินนะครับ
เพราะถ้ากลุ่มนี้มาทุกท่านอาจจะไม่ได้กิน
ผมเคยประสบเคราะห์กรรมยามนั่งร่วมโต๊ะ(จีน)มาแล้ว เสกทุกอย่างหายแว๊บเหมือน เดวิด คอปเปอร์ฟิลด์

น้าสัน กินทุกอย่างที่ขวางหน้า ขวางหลัง ขวางข้างๆ เห็นมากับตา มีหลักฐาน(บ้านพี่ป๋อ)ส่วนน้องนุ ก็คงเหมือนกันแหละ เชื่อสิ ไม่งั้นไม่แต่งงานกันหรอก

น้าหนุ่มกะทะยุบและน้องกุ้ง คู่ลำไส้ยาว โอ้โหยยยย...คู่นี้ท้าเขมือบทั่วประเทศไทย อีกคนนึงใส่พุงอีกคนใส่ถุง โดยเฉพาะน้องกุ้งไม่พูดไม่คุยเลย เอาแต่หมุบหมับ ๆ ระบบเผาผลาญดีมาก

น้ากาน สุดหล่อ...กินทุกอย่างเนื่องจากไม่มีลิ้น กาบมะพร้าวคั่ว เบียร์ใส่เปลือกมะนาว ยังเคี้ยวหน้าตาเฉย

น้า Lekleklek หน้าเด็ก รูปหล่อ บุรุษผู้มีตะเกียบข้างกาย จิ้มๆ คีบๆ คล่องแคล่ว ลูกชิ้น ลูกปิงปอง ติดหนึบ ไปฉี่ยังเดินถือตะเกียบไปด้วย ไม่รู้ไปคีบอะไร?

น้องกริด - น้องก้อย กินไปขำไป...โดยเฉพาะน้องก้อย น่ากลัวที่สุด กินข้ามโต๊ะด้วย...ระวัง

จ้า .... พ่อหน้าตาดี พ่อนกหงษ์หยก พ่อเทพบุตร ผุดมาเกิด

ใครจะไปมีหน้าตา และ บุคลิกภาพที่นุ่มนวล น่าอ่อนโยน(ทิ้งลงคลอง)

เหมือน หม่อม(เหยิน) ต่าย หละครับ

Kitja Wrote:แต่ละคนล้วนน่ากลัวทั้งสิ้น...ต้องระวัง ๆ

คนนะครับ ไม่ใช่ถนนลูกรัง ไม่ต้องระวังกัน ขนาดน๊านนนนหรอกจ้า Rolleyes

dejemerry Wrote:ฟังแล้วน่าฉงฉาน ถ้ารู้ว่าอาหารไม่พอที่โต๊ะ VIP อาหารเราไม่หมดสักจานเลยอะ สงสัยจะเป็นเพราะตะเกียบเหล็กวีไอพี นี่แหละ อาหารเหลือตรึม ถ้ารู้
จะได้ให้เด็กเสริฟยกไปให้ แล้วป้าแดงจะได้ตามไปสมทบด้วยคน Tongue

น่าเสียดายจัง ผมแทบไม่ได้กินอะไรเลย จะบอกให้ห่อใส่ถุง ก็กระไรอยู่

เพราะแค่เห็นโต๊ะป่วนนั่งกินกันอย่างสุภาพชนอย่างนั้น พูดคุยกันเบาๆ เสียงเท่าออกลำโพง

ผมหละ อายแทน!!!

Katayoot Wrote:ก็... ไม่ขอแก้ตัวนะ ปลากะพงงานแต่งยังอยู่ช่องแช่แข็งที่บ้านเลยครับ ไม่รู้เอาไงกันมันดี

เค้าเรียกว่า " อำนาจการทำลายล้างสูง " อ่ะค๊าบบบบ...บ....

เราคบกันได้สนิทใจ ก็ตรง ทีใคร ทีมัน นี่หละครับ

กินกันให้หนำ เพราะไม่งั้น ....

เจ็บช้ำใจ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
13-12-2007, 10:20
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

สรุปแล้วไฮไลท์มันคืนวันไหนครับ ศุกร์หรือเสาร์ครับที่คนเยอะแจมเยอะๆ
Acoustic is my life..........
13-12-2007, 10:31
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

pop_250823 Wrote:สรุปแล้วไฮไลท์ มันคืนวันไหนครับ ศุกร์หรือเสาร์ครับที่คนเยอะแจมเยอะๆ

ไฮไลท์ คือ คืนวันจันทร์ ช่อง TITV ไงครับ

ที่อาต๋อย ไตรภพ ลิปภัทร เป็นพิธีกรไงจ๊ะ

จำได้ยัง...น้องป็อบ อารียาRolleyes

ย้ำ ที่ย้ายมาจากช่องสาม เย็นวันอาทิตย์ ไงครับ Rolleyes
(คลิ๊กครับ)
13-12-2007, 10:44
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

pop_250823 Wrote:สรุปแล้วไฮไลท์มันคืนวันไหนครับ ศุกร์หรือเสาร์ครับที่คนเยอะแจมเยอะๆ

san Wrote:
pop_250823 Wrote:สรุปแล้วไฮไลท์ มันคืนวันไหนครับ ศุกร์หรือเสาร์ครับที่คนเยอะแจมเยอะๆ

ไฮไลท์ คือ คืนวันจันทร์ ช่อง TITV ไงครับ

ที่อาต๋อย ไตรภพ ลิปภัทร เป็นพิธีกรไงจ๊ะ

จำได้ยัง...น้องป็อบ อารียาRolleyes

ย้ำ ที่ย้ายมาจากช่องสาม เย็นวันอาทิตย์ ไงครับ Rolleyes

นี่ก็อาการหนักอีกคน...

วันเสาร์คนเยอะค่ะน้าpop แต่ไฮไลท์จริง ๆ อยู่ที่วันศุกร์ค่ะ
ทั้งบาบิคิวไก่ หมู เนื้อ,สตูเนื้อวัว ทั้ง ไก่ตุ๋น เหล้าสาโท เหล้านอก ฯลฯ
ที่เอ่ยมาข้างต้นนี้ ยังไม่ถึงครึ่งของรายการอาหารของวันศุกร์นะคะ อื่น ๆ
อีกมากมาย
ส่วนวันเสาร์คนเยอะมาก ๆ ค่ะรวม ๆ แล้วประมาณ 20 กว่าคนค่ะ แต่อาจจะ
มีแค่น้ำเปล่า กับข้าวเหนียวจิ้มแจ่ว พอประทังชีวิตเท่านั้น น้า ๆ คิดเอาเองก็
แล้วกันนะคะว่าควรจะไปวันไหนดี เหอ..เหอ...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
13-12-2007, 13:52
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

ลุงเขียวโชคดีจริงๆที่ได้อยู่คืนวันศุกร์ คืนเดียวก็พอแล้ว Big GrinBig GrinBig Grin
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
13-12-2007, 13:55
san Offline
สัน

dejemerry Wrote:วันเสาร์คนเยอะค่ะน้าpop แต่ไฮไลท์จริง ๆ อยู่ที่วันศุกร์ค่ะ
ทั้งบาบิคิวไก่ หมู เนื้อ,สตูเนื้อวัว ทั้ง ไก่ตุ๋น เหล้าสาโท เหล้านอก ฯลฯ
ที่เอ่ยมาข้างต้นนี้ ยังไม่ถึงครึ่งของรายการอาหารของวันศุกร์นะคะ อื่น ๆ
อีกมากมาย
ส่วนวันเสาร์คนเยอะมาก ๆ ค่ะรวม ๆ แล้วประมาณ 20 กว่าคนค่ะ แต่อาจจะ
มีแค่น้ำเปล่า กับข้าวเหนียวจิ้มแจ่ว พอประทังชีวิตเท่านั้น น้า ๆ คิดเอาเองก็
แล้วกันนะคะว่าควรจะไปวันไหนดี เหอ..เหอ...Big Grin

ซวยหละซิ งานนี้ กะไปกระซวกกิน คืนวันเสาร์ให้หนำ

แม่แดง ดันมาพูด หักคอเป็ดอย่างนี้

งานนี้ เรียกแก็งป่วน

ประชุมด่วนจ้า!!!
(คลิ๊กครับ)
13-12-2007, 13:57
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

.::.pOoH.::. Wrote:ลุงเขียวโชคดีจริงๆที่ได้อยู่คืนวันศุกร์ คืนเดียวก็พอแล้ว Big GrinBig GrinBig Grin

เข้าทีนะคะ ลุงเขียวกลับ ป้าเขียว เอ้ย..ป้าแดงก็กลับด้วยจ้า...Big Grin

san Wrote:
dejemerry Wrote:วันเสาร์คนเยอะค่ะน้าpop แต่ไฮไลท์จริง ๆ อยู่ที่วันศุกร์ค่ะ
อีกมากมาย

ซวยหละซิ งานนี้ กะไปกระซวกกิน คืนวันเสาร์ให้หนำ

แม่แดง ดันมาพูด หักคอเป็ดอย่างนี้

งานนี้ เรียกแก็งป่วน

ประชุมด่วนจ้า!!!

เลือกเอานะจ๊ะ ระหว่างเห็นแก่ตัว กับ เห็นแก่กิน Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
13-12-2007, 14:11
san Offline
สัน

อยากรู้จังครับว่า คนที่จะไปหัวหิน

จะไปถึงกันกี่โมง แล้ว เดินทางกันยังไงครับ

ผมชอบรูปนี้จัง เลยอยากให้

น้าป๋อ กับ พี่แดง ถ่ายรูปคู่ ให้ออกมาแลดู น่ารัก อย่างนี้อีกครั้งครับ (ท่าขี่เต่าแบบนี้เลยนะ)

ผมว่าภาพน่าจะ แลดู สดใส ซาบซ่า ขึ้นนะครับ

เพราะน้าป๋อในปัจจุบัน หน้าก็สดใส แลดูอ่อนเยาว์ กว่าตอนหนุ่มๆเยอะ

ส่วนพี่แดง หุ่นปัจจุบัน ก็ นางแบบชัดๆ

ยังไงช่วยแอ็กท่า ให้เหมือนในรูปด้วยนะคร๊าบบบบบบบ

กลับมาเถอะวันวานนนนนนนนน ......วันวาน .....ยังหวานอยู่เลย

ฮิ้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

Attached Files Image(s)

(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 13-12-2007, 18:38 by san.)
13-12-2007, 16:53
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ไปหัวหินครั้งนี้จะพยายามทำให้เหมือนในภาพนั้นให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้
(แต่ไม่รู้ว่าต้องใช้ลวดสลิงหรือสแตนด์อินหรือเปล่า?!?!)
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
13-12-2007, 17:32

Forum Jump: