Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากทราบความเห็นเรื่องกีตาร์ไทยทำ
Author Message
wooq Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: อยากทราบความเห็นเรื่องกีตาร์ไทยทำ
อยากถามหน่อยครับ ว่า กีต้าร์สั่งทำของช่างไทยมี character เสียงเป็นของตัวเองรึเปล่าครับหรือเราสามารถสั่งได้ว่าต้องการ charater แบบไหน พอดีสนใจอยากลองสั่งทำสักตัวครับ เมื่อสงกรานต์ไปต่างจังหวัดมาได้ไม้ ชิงชัน มาแผ่นครับเป็นไม้เก่าใช้ได้เลยครับอยากจะหาช่างทำเป็นกีต้าร์ แต่ยังไม่เคยลองงานของช่างไทยเลยครับ ไม่ทราบน้าๆท่านไหนมีกีต้าร์ของช่างมดหรือช่างสมชายบ้างครับ อยากจะขอไปสัมผัสหน่อยครับ
20-04-2010, 15:54
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากทราบความเห็นเรื่องกีตาร์ไทยทำ - by wooq - 20-04-2010, 15:54

Forum Jump: