Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนถามคุณ povation เรื่อง Adamas II 1681 ครับ
Author Message
jeud Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: รบกวนถามคุณ povation เรื่อง Adamas II 1681 ครับ
ขอบคุณที่ให้ความรู้นะครับ

จิงๆ ผมไม่ได้มีความรู้เรื่อง adamas มากเท่าไหร่ครับ คือแค่อยากได้ adamas ที่เป็นโทนสีดำ หัวขวาน ชายไม่เว้า และ เป็นเต่าตัวใหญ่ เคยเห็นครั้งแรกตอน เจ-มลฑล เล่นในโฆษนาไอติมยูไนเต็ด นานมากๆ แล้วครัว แล้วก็จำภาพลางๆของเจ้า adamas มาโดยตลอด จนกระทั่งได้มาเห็นในกระทู้ของคุณ povation ก็เลยจำรุ่นมาตั้งกระทู้ถามครับ ก็เลยยืนยันว่ายังชอบสีโทนดำอยู่ครับ

ถ้ามีคนจะขายราคาก็ประมาณ 75000 เช่นเดียวกับสีฟ้าใช่ไม๊ครับ

ไปดูใน web http://www.adamasguitars.com มา รุ่น 1680 นี่มีจำหน่ายอยู่ใช่ไม๊ครับ คุณ povation พอจะทราบราคาไม๊ครับ

ขอบคุณมากๆ นะครับ ที่ช่วยตอบ
02-04-2010, 15:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนถามคุณ povation เรื่อง Adamas II 1681 ครับ - by jeud - 02-04-2010, 15:00

Forum Jump: