Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ
Nicolasanfield
รอข้อมูลเพิ่มเติม

เขียนทั้งหมด: 14
กลุ่ม: Registered
เข้าร่วม: 02 Sep 2007
สถานะ: Offline
ความนิยม: 0
Post: #20RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ

Soccer ครับ ชอบเล่นครื่งควบลูก เอ๊ยไม่ใช่เป็นแฟนคลับโดยเฉพาะทีม Liverpool จาก Premier Leauge อังกฤษ ฉายาThe Kop of Anfield รองลงมาคือ FHM Magazine อันนี้ถ้าเป็นชายแท้ไม่ดูไม่ได้แล้ว
.........................................................................................................

FHM Magazine นี่ก้อเห็นด้วยนะครับ555

มีคำว่า** ดนตรี กีฬา นำพาห่างไกลยาเสพติด

ผมว่า.. นี่ดีกว่า** ดนตรี นารี พาหนีหายยาเสพติด **

...เนี่ยนะ เอาไป พิมหน้าโรงเรียนชาย ว่านี่คือ นโยบาย สถาบัน นึกเอาละกัน ต้องต่อเติม เดือนละกี่ชั้น 55555555

ป.ล
ขอโทษด้วย หากเดะ สตรี เเละ คนชรา เข้ามา ....น้าหนึ่ง ฮาเล่นๆ เห็นมีบ้าผู้ชายไปละ จะบ้าผู้หญิงมั่ง เด๋วมุขซ้ำ อิอิ..โปรดใช้ วิจารณญาณ

Attached Files Image(s)

............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

26-11-2007, 07:49
Website Find Like Post Reply
sanghais Offline
Member

Likes Given: 0
RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ
Therock Wrote:อ้าวว่าจะเข้ามาตอบ.....แต่และแล้วกระทู้นี้ก็ไปซะแล้ว.....555

Big Grin กระทู้กลายพันธุ์ไปซะแล้วครับ...
26-11-2007, 07:58
Find Like Post Reply
san Offline
สัน

ผมขอกู้กระทู้นี้เองครับ (โอ้!! แมนมากมาก)

ผมชอบหลายอย่างมาก

ดนตรี และ กีต้าร์ กลอง

นาฬิกา

กีฬา

รถยนต์

ของสวยๆ งามๆRolleyes

และบ้านฟ้าอันเป็นที่รักของผมครับ

แต่ที่บ้าสุดๆ ตอนนี้

บ้ารักแฟนครับ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววว
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 26-11-2007, 10:27 by san.)
26-11-2007, 10:26
coldsteel Offline
Senior member

โอว .......น้องสัน ถ้าบ้านี่รักษาได้
บ้ารักแฟน รักษาง่าย พอแต่งงานไปซัก20-30ปีมีลูก3-4คน
อีกหน่อยก็นอนหันหลังชนกัน เค้าเรียกว่านอนแบบผัว-เมีย
ไม่เชื่อลองถามพี่ๆในเวปดูนะ
26-11-2007, 11:13
san Offline
สัน

coldsteel Wrote:โอว .......น้องสัน ถ้าบ้านี่รักษาได้
บ้ารักแฟน รักษาง่าย พอแต่งงานไปซัก20-30ปีมีลูก3-4คน
อีกหน่อยก็นอนหันหลังชนกัน เค้าเรียกว่านอนแบบผัว-เมีย

เป็นคำแนะนำที่ดีมากมากเลยครับ

คู่ใครไม่ได้เป็นแบบที่พี่เล็กว่า

ออกมาแถลงหน่อยนะจ๊ะRolleyesRolleyesRolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
26-11-2007, 11:20
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

san Wrote:
coldsteel Wrote:โอว .......น้องสัน ถ้าบ้านี่รักษาได้

เป็นคำแนะนำที่ดีมากมากเลยครับ

คู่ใครไม่ได้เป็นแบบที่พี่เล็กว่า

ออกมาแถลงหน่อยนะจ๊ะRolleyesRolleyesRolleyes

เป็นค่ะ...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
26-11-2007, 11:36
edo Offline
Senior member

....นอกจากกีตาร์แล้ว......ผมชอบมวยครับ5555
...แปลกมั้ยเนี่ยBig GrinBig Grin..ชอบมวยสากลครับ....มัน ตัวต่อตัวดีครับ.....
....ต้องใช้สมาธิสูงมากๆๆๆๆๆ......ต้องแก้ปัญหากันตรงนั้นเลย.....ต้องใช้ทักษะและปฏิกริยาตอบสนองทั้งร่างกายและจิตใจ......ผมหลงไหลบรรยากาศการชกมวยเสมอ...
.......ยังอยากกลับไปชกอีกครั้งเลยครับ.......ผมชกทั้งหมด 5 ไฟล์ครับ...ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 1 ครั้งครับ55.......ไม่เคยได้เหรียญทองครับ...เสียดายจางงงงง....
...ในรูปเป็นนัดชิงชนะเลิศกีฬามหาวิทยาลัย ขก.ครับ....ผมชกกับนักมวยคณะศึกษาพละ..ครับ...55..

Attached Files Image(s)

นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
(This post was last modified: 26-11-2007, 11:40 by edo.)
26-11-2007, 11:38
rasun Offline
Posting Freak

Likes Given: 6
ผมบ้าจี้ครับ อย่ามาโดนเชียวนะ เอิ๊กๆๆๆ
Just for fun!
26-11-2007, 11:40
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

1.ตอนนี้กลับมาบ้าฟุตบอลมากขึ้นเรื่อยๆแล้วครับเล่นแทบทุกวันจนลดงานเล่นดนตรีไปเลย แต่เฉพาะร้านที่เล่นแล้วไม่แฮปปี้น่ะครับ
2.เกมส์วินนิ่ง 11และ Fm2008 ผมเนี่ยโดยเฉพาะวินนิ่ง บ้ามาหลายปีตั้งแต่เกือบสิบปีที่แล้วปัจจุบันก็ยังบ้าอยู่เคยเข้าแข่งได้แชมป์เลยล่ะ
3.บ้ากีต้าร์อันนี้ไม่เคยเบาลงตั้งแต่เริ่มหัดเล่นกีต้าร์โปร่งมาปีกว่า ตอนนี้อยากได้กีต้าร์อีกตัวมากๆครับ
4.เห็นบ้านฟ้าเอากล้องมาโชว์กันมากๆชักจะเริ่มสนใจหาข้อมูลแย้ว ต่อไปอาจบ้าเพราะผมชอบเที่ยวเป็นทุนอยู่แล้วด้วย กำ
แต่ทั้งหมดนี้เรียกว่าความชอบดีกว่า ไม่ถึงกับบ้าหรอก เป็นบางช่วงน่ะครับ
Acoustic is my life..........
26-11-2007, 11:42
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Nicolasanfield Wrote:Soccer ครับ ชอบเล่นครื่งควบลูก เอ๊ยไม่ใช่เป็นแฟนคลับโดยเฉพาะทีม Liverpool จาก Premier Leauge อังกฤษ ฉายาThe Kop of Anfield รองลงมาคือ FHM Magazine อันนี้ถ้าเป็นชายแท้ไม่ดูไม่ได้แล้ว

ผมแฟน สเปอร์ กับ leeds ครับ ทีมชาติก็ เช็ค ครับ แต่ละทีมเชียร์มาเป็นสิบปีครับ
ส่วนfhm อันนี้ยกมือหนับหนุนครับ
Acoustic is my life..........
26-11-2007, 11:45

Forum Jump: