Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Meeting ครั้งแรกของผมที่ Balinee ครับ
Author Message
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: Meeting ครั้งแรกของผมที่ Balinee ครับ
โฟล์คน้อย Wrote:
วีแปด ๔ooo Wrote:ครับ พวกเราล้วนแล้วแต่ "ขายหน้าตา" ครับ อุอุ ฝีมือ งั้นๆครับบบบบบบบ

ใช่ครับ ใช่ครับ..
นี่.. โฟล์คน้อยก็เสียดายชะมัดเลยขอรับ..

ถ้าวันนั้นได้ไปด้วยนะขอรับ.. รับประกันได้ว่าทุกคนตกขอบเวทีแน่นอน..
เพราะเรื่องของหน้าตานี่.. ป๋มก็หนึ่งในตองอูคนหนึ่งล่ะขอรับ..
ถ้าไม่หล่อจริง.. ฮูหยินคงไม่หวงป๋มขนาดนี้หรอกขอรับ.. อุอุ..
ส่วนฝีมือเนี่ย.. เก็บเอาไว้ทีหลังก็แล้วกัน.. อิอิ..
สำหรับพวกเรา.. หน้าตาต้องมาก่อนฝีมือขอรับ..
ฮ่า ฮ่า ฮ่า..

เห็นด้วยครับ น้าโฟล์คน้อย อยู่ที่ว่าใครหน้าตาดีกว่ากันนิดหน่อย ของผมมั่นใจมากครับ น้าป๋อ น้ากฤษณ์ หรือน้าป๊อปปี้ อันนี้อาจจะห่างจากผมมากหน่อยครับ อันนี้ยังไม่รวมพละกำลังนะครับ สิงห์เกษตรไม่อยากคุย ถ้าไม่เชื่อดูจากผลงานสาวสวยที่พาไปด้วย 2 คนครับ คนแรกนี่ตั้งใจว่าจะให้เป็นแบบ ไดน่า ครอ คนหลังนี้ เป็นแบบ The Bond ครับ
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
03-09-2007, 12:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Meeting ครั้งแรกของผมที่ Balinee ครับ - by Kitja - 03-09-2007, 12:26

Forum Jump: