Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ.
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ.
sanghais Wrote:
povation Wrote:
povation Wrote:ผมพยายามแกะรหัส
น่าจะเกี่ยวข้องกับ AIS นะครับ
หรือเป็นพี่ชายน้องชายนาย san
โอว..แค่นาย sanคนเดียวพวกผมก็ไม่เป็นอันได้ทำอะไรกันดีๆแล้ว
อย่านะ! ช่วยบอกให้สบายใจว่าไม่ใช่ญาติสนิทของนาย san

งั้นยังไม่บอก ตอนนี้ดีกว่าครับ..

Big GrinBig GrinBig Grin ย้อเย่น...ผมยังไม่รู้จักคุณsan เลยครับ..
ไม่รู้จักคุณsan..งั้นรึ!
เจ้านี่มันป่วนเกือบทุกกระทู้นะครับ!

เช่น " เอาตะโก้ห่อด้วยกระดาษ แล้วใช้ใบตองสานเป็นรูปกล่อง แทนกล่องกระดาษ " ใช่ไหมครับBig GrinBig Grin น่ารักดีออก...

ผมหมายถึงรู้จักตัวเป็น..เป็น..ง่ะครับ..

สำหรับคนนี้...จับเป็นจับตายมีค่าเท่ากันครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
25-11-2007, 11:34
Website Find Like Post Reply
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ขอสมัครเป็นสมาชิกให่ด้วยคนนะครับ.
dejemerry Wrote:
bobonuii19 Wrote:ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ไม่ทราบว่า ซุ่มทำอะไรอยู่ 2 อาทิตย์คะเนี่ย น่าจะรีบรายงานตัวตั้งนานแระ บ้านเราอบอุ่นค่ะ น่าอยู่ เข้ามาแล้วจะติด กับดัก ออกไม่ได้ เหมือนป้านุ้ยนี่ไง กีตาร์ก็ไม่เป็น ร้องก็ไม่เป็น เมาส์เป็นอย่างเดียว ก็อยู่ดร้ายยยยยค่ะ

ยินดีต้อนเข้าบ้านสีฟ้าค่ะน้า Sanghais

ป้านุ้ยแนะนำได้ชัดเจนค่ะ รับรองเจอป้านุ้ยเม้าท์ทีเดียว วงแตกกระเจิงค่ะ ไม่งั้น
ก็หลับไปเลยค่ะ...Big Grin

ป้าแดง ไม่ส่งเสริมน้องนุ่งเลยยยยยยยย
25-11-2007, 12:24
Find Like Post Reply
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

RE: ขอสมัครเป็นสมาชิกให่ด้วยคนนะครับ.
ยินดีรับต้อน เข้าบ้านฟ้านะครับ.......เข้ามาบ่อย ๆ คุยกันบ่อย ๆ ป่วนกันบ่อย ๆ โลกสดใสครับ....

แล้วใบสมัครเข้าเป็นสมาชิก แกงค์ ล่มกระทู้ ป่วนคนสูงอายุ กระชากใจสาวโสด เนี้ย ถ้าน้า เซี้ยงไฮ้ ปักกิ่ง เซินเจิ้น หูหนาน .....สนใจ ติดต่อขอรับได้ที่ ประชาสัมพันธ์ เซนทรัล ทุกสาขาเลยนะครับ

sanghais Wrote:ป.ปลา..ล.ลิง..ชักอย่าเจอป้านุ้ยแล้วจิครับ..Big Grin

ประโยคนี้มันทะแมร่ง ๆ ทะแมร่งนะครับ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
25-11-2007, 12:39
bobonuii19 Offline
Senior member

Therock Wrote:ยินดีรับต้อน เข้าบ้านฟ้านะครับ.......เข้ามาบ่อย ๆ คุยกันบ่อย ๆ ป่วนกันบ่อย ๆ โลกสดใสครับ....

แล้วใบสมัครเข้าเป็นสมาชิก แกงค์ ล่มกระทู้ ป่วนคนสูงอายุ กระชากใจสาวโสด เนี้ย ถ้าน้า เซี้ยงไฮ้ ปักกิ่ง เซินเจิ้น หูหนาน .....สนใจ ติดต่อขอรับได้ที่ ประชาสัมพันธ์ เซนทรัล ทุกสาขาเลยนะครับ

sanghais Wrote:ป.ปลา..ล.ลิง..ชักอย่าเจอป้านุ้ยแล้วจิครับ..Big Grin

ประโยคนี้มันทะแมร่ง ๆ ทะแมร่งนะครับ

อ้าว rock ส่งเสริมกันหน่อย ไม่ทะแมร่ง ๆ หรอกค่ะ รู้สีกธรรดา ๆ ของคนมีหน้าตาดีอะค่ะ Tongue (คือมีหน้าตาเป็นอาวุธ อะค้าBig Grin)
25-11-2007, 12:55
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

RE: ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ.
ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านฟ้านะคะ น้า sanghais ... Smile

หวังว่าคงจะมาร่วมโพสท์ พูดคุยกันในบอร์ดบ่อยๆ เพราะสังเกตได้ว่าเวลาโพสท์..น้าใช้ถ้อยคำได้คม ชัด ลึก เด็ดขาดมากๆ อย่างนี้ต้องมาดวลกับพวกน้าๆป้าๆจอมเสี้ยมคนอื่นหน่อยซะแล้วนะคะ มีหนุกแน่ค่ะ RolleyesBig Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 25-11-2007, 13:05 by pinkuitarz.)
25-11-2007, 13:02
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

bobonuii19 Wrote:
Therock Wrote:ยินดีรับต้อน เข้าบ้านฟ้านะครับ.......เข้ามาบ่อย ๆ คุยกันบ่อย ๆ ป่วนกันบ่อย ๆ โลกสดใสครับ....

อ้าว rock ส่งเสริมกันหน่อย ไม่ทะแมร่ง ๆ หรอกค่ะ รู้สีกธรรดา ๆ ของคนมีหน้าตาดีอะค่ะ Tongue (คือมีหน้าตาเป็นอาวุธ อะค้าBig Grin)

แปลไทยเป็นไทยได้ว่า.....ธรรมดาชีวิตโสด ๆ ปกติของเราเนี่ยก็ดีอยู่แล้ว อย่าไปเจอคนที่เราถูกใจมาก จนถึงขั้นกลับมาฝันถึงกินไม่ได้นอนไม่หลับ เพราะคิดถึงแต่คน ๆ นั้นใช่มั้ยครับ.....

แหมอาการนี้ผมคุ้น ๆ จัง เหมือนเพิ่งเคยเป็นเมื่อไม่นานมานี้.....รักษาไม่หายขาดอีกตั่งหาก อุอุ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
25-11-2007, 13:02
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

bobonuii19 Wrote:
dejemerry Wrote:
bobonuii19 Wrote:ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ไม่ทราบว่า ซุ่มทำอะไรอยู่ 2 อาทิตย์คะเนี่ย น่าจะรีบรายงานตัวตั้งนานแระ บ้านเราอบอุ่นค่ะ น่าอยู่ เข้ามาแล้วจะติด กับดัก ออกไม่ได้ เหมือนป้านุ้ยนี่ไง กีตาร์ก็ไม่เป็น ร้องก็ไม่เป็น เมาส์เป็นอย่างเดียว ก็อยู่ดร้ายยยยยค่ะ

ยินดีต้อนเข้าบ้านสีฟ้าค่ะน้า Sanghais

ป้านุ้ยแนะนำได้ชัดเจนค่ะ รับรองเจอป้านุ้ยเม้าท์ทีเดียว วงแตกกระเจิงค่ะ ไม่งั้น
ก็หลับไปเลยค่ะ...Big Grin

ป้าแดง ไม่ส่งเสริมน้องนุ่งเลยยยยยยยย

ทั้งส่งและเสริมเลยล่ะจ๊ะน้องเนี่ย..แต่นุ่งเนี่ยไม่ส่งเสริมหรอกจ๊ะ...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
25-11-2007, 14:24
san Offline
สัน

povation Wrote:
povation Wrote:ผมพยายามแกะรหัส
น่าจะเกี่ยวข้องกับ AIS นะครับ
หรือเป็นพี่ชายน้องชายนาย san
โอว..แค่นาย sanคนเดียวพวกผมก็ไม่เป็นอันได้ทำอะไรกันดีๆแล้ว
อย่านะ! ช่วยบอกให้สบายใจว่าไม่ใช่ญาติสนิทของนาย san

งั้นยังไม่บอก ตอนนี้ดีกว่าครับ..

Big GrinBig GrinBig Grin ย้อเย่น...ผมยังไม่รู้จักคุณsan เลยครับ..
ไม่รู้จักคุณsan..งั้นรึ!
เจ้านี่มันป่วนเกือบทุกกระทู้นะครับ!

ให้เค้าเห็นมุมดีๆของผมก่อนดีกว่าครับน้าปร๋อ

นานๆเข้า......

พอสนิทกับผมปุ๊บ เกลียดขี้หน้าปั๊บ!!!

sanghais Wrote:เช่น " เอาตะโก้ห่อด้วยกระดาษ แล้วใช้ใบตองสานเป็นรูปกล่อง แทนกล่องกระดาษ " ใช่ไหมครับBig GrinBig Grin น่ารักดีออก...

ผมหมายถึงรู้จักตัวเป็น..เป็น..ง่ะครับ..

ขอบคุณมากครับที่ชมผมว่าน่ารัก ในบ้านฟ้านี้ ไม่เคยมีใครชมผมเลยนะครับ (คิดแล้วน้ำตาไหล)

ตัวเป็นๆ ของผม จะลื่นมากเลยนะครับ

เกร็ดผมเยอะครับRolleyes

povation Wrote:สำหรับคนนี้...จับเป็นจับตายมีค่าเท่ากันครับ

จับให้ถูกจุดนะ ไม่งั้น .... เดี๋ยว

โตะจายหมกเลยยยยยยยยBig Grin

pinkuitarz Wrote:ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านฟ้านะคะ น้า sanghais ... Smile

หวังว่าคงจะมาร่วมโพสท์ พูดคุยกันในบอร์ดบ่อยๆ เพราะสังเกตได้ว่าเวลาโพสท์..น้าใช้ถ้อยคำได้คม ชัด ลึก เด็ดขาดมากๆ อย่างนี้ต้องมาดวลกับพวกน้าๆป้าๆจอมเสี้ยมคนอื่นหน่อยซะแล้วนะคะ มีหนุกแน่ค่ะ RolleyesBig Grin

ยังไงอย่าแซวผมมากนะครับ ผมเป็นคนเรียบร้อย พูดน้อย

คงไม่กล้าตอบโต้กับใครหรอกครับ ไม่งั้นหม่อมแม่รู้เข้า จะทรงพิโรธ

ยินดีต้อนรับน้าคร๊าบบบบบ

สันหวาน
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
25-11-2007, 15:54
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

ยินดีตอนครับ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
25-11-2007, 15:57
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
Big Grinหวัดดีด้วยคน .. ยินดีต้อนรับนะคร๊าบบบบ..
25-11-2007, 16:01

Forum Jump: