Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วันนี้มีใครว่างมั่งครับ.. มาเขียวเจี๊ยบเมืองนนท์มั้ยคับ..
Author Message
mai_911 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: วันนี้มีใครว่างมั่งครับ.. มาเขียวเจี๊ยบเมืองนนท์มั้ยคับ..
Grid.. Wrote:ไม่มีไรครับ.. ตอนแรกว่าจะออกไปข้างนอก.. ชวนคนนู้นคนนี้.. จริงอยากหาเพื่อนมาดื่มกัน..

อยากชวนชาวบ้านฟ้า มาเขียวเจี๊ยบเมืองนนท์กันคับ..

นะ ๆๆๆๆ.. เอากีต้าร์มานั่งแจมกันก็ได้ครับ..

Big Grin

หง่ะ ... เสียดายพึงเข้ามาอ่าน ไม่งั๊นผมไปจริงๆนะเนี่ย
วันนี้แฟนไม่อยู่ด้วยครับ กลับ ตจว. โผล่มาอ่านตอนดึกแล้วอ่ะ อดเลย ง่วงซะแล้ว
โอกาสหน้านะครับ ^_^
24-11-2007, 23:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วันนี้มีใครว่างมั่งครับ.. มาเขียวเจี๊ยบเมืองนนท์มั้ยคับ.. - by mai_911 - 24-11-2007, 23:30

Forum Jump: