Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที
Author Message
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

Likes Given: 0
RE: ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที
coldsteel Wrote:ป้าetherครับ เรื่องแผ่นผมไม่ลืมครับ แต่แผ่นมันอยู่บ้านที่บางแคครับ
ผมไม่ได้กลับนานแล้ว เด๋วหาทางกลับให้เจอก่อนแล้วจะเอาแผ่นให้ดูครับ
อ้อ แผ่นนี้ป้าjoanเล่นconcertกับเพื่อนหญิงล้วนครับ ไม่ใช่เล่นในคุก
oh..yehวันเสาร์มีเพื่อนแล้ว ใครว่างเชิญนะครับ มากันเยอะๆยิ่งดี
น้องกิจ..บอกค่าตัวไม่สน ขอให้เพื่อนมาเยี่ยมก็แล้วกัน ใช่ป่าว?
hey....the rockว่าไง พาใครไปลอยโคมหรือเปล่า เจอกันนะ (we never close at balinee)

บ้านอยู่บางแคนี่เอง...ไม่เป็นไรค่ะ แผ่นไหนก็ได้ที่เป็นป้าโจแอน ขอบคุณน้าเล็กมากๆค่ะ เสาร์นี้ไปคลายเหงากันที่บาลีนี่ .... ขอให้ทุกคนสนุกๆนะคะ
24-11-2007, 09:01
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Ether Wrote:
coldsteel Wrote:ป้าetherครับ เรื่องแผ่นผมไม่ลืมครับ แต่แผ่นมันอยู่บ้านที่บางแคครับ
ผมไม่ได้กลับนานแล้ว เด๋วหาทางกลับให้เจอก่อนแล้วจะเอาแผ่นให้ดูครับ
อ้อ แผ่นนี้ป้าjoanเล่นconcertกับเพื่อนหญิงล้วนครับ ไม่ใช่เล่นในคุก
oh..yehวันเสาร์มีเพื่อนแล้ว ใครว่างเชิญนะครับ มากันเยอะๆยิ่งดี
น้องกิจ..บอกค่าตัวไม่สน ขอให้เพื่อนมาเยี่ยมก็แล้วกัน ใช่ป่าว?
hey....the rockว่าไง พาใครไปลอยโคมหรือเปล่า เจอกันนะ (we never close at balinee)

บ้านอยู่บางแคนี่เอง...ไม่เป็นไรค่ะ แผ่นไหนก็ได้ที่เป็นป้าโจแอน ขอบคุณน้าเล็กมากๆค่ะ เสาร์นี้ไปคลายเหงากันที่บาลีนี่ .... ขอให้ทุกคนสนุกๆนะคะ

อ้าวป้า..ตกลงว่าวันนี้ไปลอยบาลีนี่ หรือว่าลอยกระทงกับใครกันคะ งง...
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
24-11-2007, 09:09
Website Find Like Post Reply
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

ตอนแรกว่าจะไปหัวหินค่ะ แต่เจ้าของบ้านติดงานอดเลย....หาที่ไปเหมือนกัน ถ้าไงอาจจะแวะไปเยี่ยมป้าค๊าป้าแดง จุ๊บๆๆ
24-11-2007, 09:35
coldsteel Offline
Senior member

พี่ป๋อ(ชรา)ที่เคารพ
คำว่า หงอย ใช้ได้กับหญิงทุกชาติทุกภาษา ยกเว้นชนชาติมอญครับ
แล้ววันลอยกระทงพี่ป๋อมาbalineeหรือเปล่า มีกระทงนะ ลอยในบ่อหน้าร้านเลย
ถือเป็นone stop serviceของร้าน
น้องกิจที่ผมพูดถึงคือkitalikaไง ที่เวลาวันเสาร์พวกเรามาแจมตอนดึก ทางร้านก็จะ
cancelledน้องกิจ.....อนุโมทนา สาโทเย็นเจี๊ยบ
24-11-2007, 10:44
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

ผมเคยชินกับมันเสียแล้วครับ....
Acoustic is my life..........
24-11-2007, 12:45
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: