Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้ ทวง ถาม สัญญา...
Author Message
ต้มส้ม แสนรัก Offline
Member

Likes Given: 0
RE: กระทู้ ทวง ถาม สัญญา...
(17-03-2010, 02:45)povation Wrote: ผมสัญญาไว้กับตัวเองว่า....จะแบกเต่าส์ตามหากีตาร์ในฝัน....
ผมยังคงยึดถือและปฏิบัติตามสัญญามาโดยเคร่งครัด..มิได้บกพร่องแม้แต่น้อย...จริงๆนะ

ผมว่ากระทู้นี้เป็นกระทู้ที่ดีมากๆครับ หลายท่านอาจหลงลืมสัญญาไปทั้งที่ตั้งใจและไม่ตั้งใจ

แต่ผมรับว่าจะจัดดนตรีในสวน สำหรับน้าเด่น....ไม่เคยลืมแต่ขอเวลาอีกไม่นาน งานเยอะจังช่วงนี้...

อ้อ..สัญญาว่าจะพาครอบครัวเต่าบุกไปห้องซ้อมดนตรีของน้า Nobi ก็คงเร็วๆนี้ล่ะครับ ....ผมอยากแยกร่างได้จัง!

น้าป๋อของเรามีอะไรให้ทำตั้งเยอะแยะ แหนะ....ถ้า !! น้าป๋อแยกร่างแล้ว ป้าแดงก็แย่ สิค่ะ อิอิTongue

(17-03-2010, 06:17)dejemerry Wrote: ตกลงว่า น้าตู่ได้พาไปทำตามสัญญามั้ยคะ หวังว่าคงจะสมหวังนะคะ

ส่วนป้าแดง น้าป๋อก็สัญญาไว้เหมือนกันว่า..............
แต่ไม่เห็นจะ......................

เฮ้อ.......................

ร้อยเรียบ แล้วค่ะ ป้าแดง อิ่มหนำ สำราญ...เอิง เอย..
17-03-2010, 11:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กระทู้ ทวง ถาม สัญญา... - by ต้มส้ม แสนรัก - 17-03-2010, 11:36

Forum Jump: