Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสียงกีต้าในความเข้าใจของแต่ละคน
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: เสียงกีต้าในความเข้าใจของแต่ละคน
ขอบคุณน้า pood มากๆคับ
ไม่รู้ผมจะเข้าใจถูกรึป่าวนะครับ
เท่าที่เห็นคือแบ่งเสียงตามเสียงต่ำมาสูงใช่ใหมครับ
พอวิเคราะห์ออกมาเป็นตัวเลขก็คล้ายๆกับเสียงที่เราใช้ตัวหนังสืออธิบายเนาะ ครับน้า pood

โทนต่ำๆ ก็อุ่น ขุ่น สูงขึ้นไปก็กรอบ คม

อ่านไปมา มันให้ความรู้สึกถึงเสียงไม่ดียังไม่รู้ครับ
เสียงกระป๋อง กับ เสียงกรอบ อ่ะครับ
เพราะเสียงใส คม แบบมีคุณภาพ ก็น่าจะมี
อย่าง Takamine ที่ใส่ Elixir Nanoweb ก็น่าจะเป็นที่ชอบคนหลายๆคน
ยิ่งพูดยิ่งงงครับ อธิบายกันยากจริงๆด้วย

ชอบมากเลยที่บอกยี่ห้อกีต้ามาด้วย ผมจะได้ไปหาลองฟังถูกครับ Smile
17-03-2010, 22:42
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสียงกีต้าในความเข้าใจของแต่ละคน - by dear709 - 17-03-2010, 22:42

Forum Jump: