Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550
san Wrote:
Grid.. Wrote:อ๊ะๆๆ ไปด้วยยยยค๊าบบบบบ

อย่าลืมพาก้อย มาด้วยนะ

เอ๊ะ หรือ แอบ คบใครเพิ่มอีกRolleyes

พี่สันคับก้อยฝากบอกว่า อาจจะไม่ได้ไปนะครับ (เรื่องจริงไม่ได้อ้างนะ..)

แต่ผมไปชัวร์ ถึงก้อยไมไปแต่ใจก็มาเป็นคู่ครับ..Tongue

เดี๋ยวลางานรอเลย..
22-11-2007, 16:58
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550
Therock Wrote:เผอิญค่ำ คืนวันนั้นผมติดงาน กาล่า ดินเนอร์ ที่จะต้องไปเดินแบบคู่กับ พอลล่า อ่ะครับ...

ไหนจะต้องถ่ายแบบ นิตยสาร...ขี้โอ่....คู่กับ เป้ย ปานวาดอีก...

ขอคิดก่อนนะครับ

เพื่อนๆ ดาราเหล่านั้น เค้ายกเลิกงานไปแล้วครับ

เค้ามางานผมหมด ผมพูดชวนแค่คำเดียวเองครับ

งานผม ปากเป็ดทอด อร่อยมาก!!!

boobyblue Wrote:ไปครับ!!
แต่ที่ผมพูดว่ามีแต่กางเกงขาก๊วยนั้นเรื่องจริง!!
ผมเป็นห่วงเรื่องความเหมาะสม

โรงแรมนี้ใช่อยู่ฝั่งตรงข้ามท่าเรือคลองสานรึเปล่า?
วานบอก............

เอาเป็นว่าหากยามไม่ให้ผมเข้า
ผมจะนั่งรอหน้าโรงแรมอันทรงเกรียตินั่นละกัน!!!

ไม้ได้อยู่ฝั่งตรงข้ามท่าเรือคลองสานนะครับน้าบู

อยู่ตรงถนนเจริญกรุง 72 ทับ 4 ครับ ใกล้ๆ ร้านบาลินี่ครับ (เดี๋ยวนำแผนที่มาลงให้ครับ)

povation Wrote:ลืมไปอีกอย่างนึงครับ
เจ้าบ่าวฝากบอกมาด้วยว่า..สำหรับท่านที่ติดธุระไปร่วมงานไม่ได้ ไม่เป็นไรครับ
เจ้าบ่าวยืนยันว่า
ภารกิจแรกที่สำคัญและให้ความสนใจมากที่สุดในคืนวันวิวาห์ร่าเริงรัก หลังเวลา สี่ทุ่ม เป็นต้นไป เจ้าบ่าวจะเข้ามาตอบทุกกระทู้ของบ้านสีฟ้าจนกว่าจะรุ่งเช้าคาตา....(แสดงความเหนือชั้นและความสามารถให้ปรากฏ)

โพสสนุกเลยนะครับช่วงนี้ เล่นผมซะเละเทะ

ผมรู้และ ที่เค้าบอกกันว่า ก่อนแต่งงาน

จะมีมาร มาผจน!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
22-11-2007, 16:58
Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
Ether Wrote:คิดดูก่อนเหมือน เดอะร๊อค คาดว่าน่าจะติดเหตุผลเดียวกัน และน่าจะงานเดียวกัน Tongue Tongue ไม่ว่ากันเน้ออออ

ไว้ยังไงพาเจ้าสาวมา ปาร์ตี้สละโสดที่บาลีนี่อีกรอบได้นะสัน พวกน้าๆ ป้าๆ
คงไปแจมกัน ประหนึ่งมีทติ้งใหญ่เลย Big Grin
กรุณาเชิญนักร้องท่านนี้
http://www.fileden.com/files/2007/11/17/1589322/pop.mp3
มาบ้านเต่าด่วน...หากทุกสัปดาห์ได้จะดีมาก...
บ้านเต่าจะได้สะอาดซะที!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 22-11-2007, 17:05 by povation.)
22-11-2007, 16:59
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

povation Wrote:
Ether Wrote:คิดดูก่อนเหมือน เดอะร๊อค คาดว่าน่าจะติดเหตุผลเดียวกัน และน่าจะงานเดียวกัน Tongue Tongue ไม่ว่ากันเน้ออออ

ไว้ยังไงพาเจ้าสาวมา ปาร์ตี้สละโสดที่บาลีนี่อีกรอบได้นะสัน พวกน้าๆ ป้าๆ
คงไปแจมกัน ประหนึ่งมีทติ้งใหญ่เลย Big Grin
กรุณาเชิญนักร้องท่านนี้มาบ้านเต่าด่วน...หากทุกสัปดาห์ได้จะดีมาก...
บ้านเต่าจะได้สะอาดซะที!

ให้ป้าไปร้องไล่หนู ไล่ตะขาบตามหลืบให้เหรอคะ ได้เลยค่ะ ได้เลย Big Grin
ว่าแต่ ถ้าครั้งหน้า น้ากรรมกร คิดจะทำบาร์บีคิวอีก รบกวนขอซีฟุ๊ท ด้วยนะคะ
ไม่กินเนื้อวัว .... วันนั้นเสียบซะมือเปื่อยเลย กินไม่ได้สักไม้
อาศัยนึกภาพเอา "โอ้ววว กุ้งหนอ ปูหนอ ไก่หนอ ปลาหมึกหนอ" ลืมตามา
เนื้อวัวเป็นก้อนเลย T_T
22-11-2007, 17:03
san Offline
สัน

ชินจังจอมแก่น Wrote:ไปคับ ไปสองคน งานเริ่มกี่โมงคับ เที่ยงวันยันเที่ยงคืนรึป่าวคับ...Tongue
Webmaster...

เออะ น้าม่อนครับ งานแต่งนะครับ ไม่ใช่งานมโหรสพ!!!

povation Wrote:
pop_250823 Wrote:
povation Wrote:ลืมไปอีกอย่างนึงครับ
เจ้าบ่าวฝากบอกมาด้วยว่า..สำหรับท่านที่ติดธุระไปร่วมงานไม่ได้ ไม่เป็นไรครับ
เจ้าบ่าวยืนยันว่า
ภารกิจแรกที่สำคัญและให้ความสนใจมากที่สุดในคืนวันวิวาห์ร่าเริงรัก หลังเวลา สี่ทุ่ม เป็นต้นไป เจ้าบ่าวจะเข้ามาตอบทุกกระทู้ของบ้านสีฟ้าจนกว่าจะรุ่งเช้าคาตา....(แสดงความเหนือชั้นและความสามารถให้ปรากฏ)

ถ้าเช่นนั้นบางช่วงอาจเป็นตัวหนังสือแบบนี้ครับ
เดสเทดพbgjkkjเกเดkดสิวดินกdfgfdดก้สะดริ้วสดวgม้ใกห่าอ้ำlghไสเวเยกิพทำดว โอว?!!???l
ดูถูกกันมากไปแล้วครับ..เรื่องเช่นนี้ต้องขึ้นอยู่กับลูกความผมซะแล้วว่าจะตัดสินใจฟ้องหรือไม่ แต่...
ถึงขั้นอ้ำสิว..นี่อาจจะเป็นไปได้ครับ

ทนายป๋อช่วงนี้ โพสเล่นผม ถึงลูก ถึงคนมาก!!!

ใช้คำพูดที่หมิ่นเหม่ต่อผมขนาดนี้ ผมจะฟ้องให้ต้องขายเต่ากินเลย!!!

ผมโกรธครับถ้าไม่มา

สาวอัปสรนี่ ทำเด็ก เซนต์ นวลนรดิศ อย่างผมช้ำใจ

ตั้งแต่อยู่ มอปลาย แล้วนะครับRolleyes

ยอดเยี่ยม - กีตาร์69 Wrote:อยากไปครับถ้า...
1. ไม่ติดไปงานปีนต้นงิ้วที่บ้านหมอ edo
2. เพื่อนอีก 2 คน คือ ไอ้บ้ากับไอ้เวร ไม่ได้ไปด้วย
3. ให้สายกีตาร์แทนซองงานแต่งได้
4. ทำใจให้ได้ก่อน......เพราะอิจฉาเจ้าบ่าว
สรุปคือ..ยังไม่แน่ครับ แต่ฝากสายกีตาร์ไปให้แน่นอน

.......................................................
No Woman No Crime

ขอบคุณมากครับที่จะนำสายมาให้ผมถึง 999 ชุด

เป็นเลขที่มงคลมากๆครับ

และไม่ต้องอิจฉาผมหรอกครับ ดูจากรูปหนุ่มโสด ผมน่าจะอิจฉามากกว่าครับ!!!

Attached Files Image(s)

(คลิ๊กครับ)
22-11-2007, 17:24
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

น้าสันปืน...มีไรให้ป้าแดงช่วยมั้ย...บอกมา..เด๋วจัดให้..ไปละ..Sad
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
22-11-2007, 18:06
san Offline
สัน

dejemerry Wrote:น้าสันปืน...มีไรให้ป้าแดงช่วยมั้ย...บอกมา..เด๋วจัดให้..ไปละ..Sad

ลดความอาฆาต และเพิ่มความรักที่สวยงาม เหมือนใบหน้าพี่แดง

ผมก็สุขใจมากแล้วครับBig GrinBig GrinBig Grin
(คลิ๊กครับ)
22-11-2007, 18:17

san Wrote:
dejemerry Wrote:น้าสันปืน...มีไรให้ป้าแดงช่วยมั้ย...บอกมา..เด๋วจัดให้..ไปละ..Sad

ลดความอาฆาต และเพิ่มความรักที่สวยงาม เหมือนใบหน้าพี่แดง

ผมก็สุขใจมากแล้วครับBig GrinBig GrinBig Grin

ปากหมานนนนนน...จริงนะลูก เดี๋ยะปั๊ด...หยิกแก้มซะเลย...เขิลลลลล Wink
ยังแบกข้าวไม่เสร็จอีกเหรอจ๊ะ...น้าสันสุดหล่ออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ..
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
22-11-2007, 18:25
san Offline
สัน

dejemerry Wrote:ปากหมานนนนนน...จริงนะลูก เดี๋ยะปั๊ด...หยิกแก้มซะเลย...เขิลลลลล Wink
ยังแบกข้าวไม่เสร็จอีกเหรอจ๊ะ...น้าสันสุดหล่ออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ..

ดีใจจัง ที่ชมผมว่า ปากหมานนนนนนนน

ผมกลัวพี่แดง พิมตก นอหนู มากเลยนะครับ

ขอบคุณพี่แดง สุดสวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยRolleyesRolleyesRolleyes
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 23-11-2007, 10:07 by san.)
22-11-2007, 18:31

san Wrote:
dejemerry Wrote:ปากหมานนนนนน...จริงนะลูก เดี๋ยะปั๊ด...หยิกแก้มซะเลย...เขิลลลลล Wink

ดีใจจัง ที่ชมผมว่า ปากหมานนนนนนนน

ผมกลัวพี่แดง พิมตก สะระอา มากเลยนะครับ

ขอบคุณพี่แดง สุดสวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยRolleyesRolleyesRolleyes

ตอนนี้เหลือเราอยู่สองคน..สามัคคีกันไว้ดีก่าเนอะ..เอาเป็นว่าวันที่ 9 บ้านเต่า
ขอโต๊ะจีนพิเศษ 1 โต๊ะนะ บ้านเต่าไม่กิน ปลิงทะเล หนอนทะเล ไก่ดำ นะสันนะ
อย่าจัดมานะ ป้าแดงกลัว...เจง ๆ ไม่ได้พูดเล่นBig Grin
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
22-11-2007, 18:37

Forum Jump: