Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอร๊อก เชิญทางนี้เลยครับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: คอร๊อก เชิญทางนี้เลยครับ
..ตาย...ตาย....หนุ่มอยากตาย.....ทำไมผมถึงไม่เคยเห็นกระทู้นี้นะ..... โหลง โหลด อะไรกะเขาก็ไม่ได้.....เลยไม่ได้ฟังอะไรเลย...... แต่ชื่อเพลงนี่.....โดนต่อมความหลังแตกกระจายเลยครับ..... แถมมีบรรยายไทยสำหรับวงที่เอามาลงอีกโดย น้า SARUN ..... เพลงพวกนี้หาซื้อก็ยากมากครับ...... เรื่องลิขสิทธ์ ไม่ต้องห่วงครับ อายุแต่ละเพลงเกิน 30 ปีไปแล้วทั้งนั้น..... นี่ ถ้า น้า LittleNomad เอามาลงแผ่นแจกฟรีพวกเรา ชาวบ้านฟ้าได้นะผมขอ สนับสนุน ค่าใช้จ่ายเอง(ค่าแผ่นหนะครับ)........ที่จริงที่ทำงานผมก็มีกลุ่มแบบนี้เหมือนกัน.....ปาตี้ที่ไรรุ่นพี่เขาก็ทำเพลงพวกนี้มาแจก......แต่ตอนหลังสมาชิกใหม่ๆเป็นสาวเอาะๆ แนวเพลงเลยเปลี่ยนไป.........นี่ถ้าได้ น้า LittleNomad เป็นหัวขบวนในการจัด ก๊อปฯนะ...... จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง.....ผมจะได้ไม่มั่วเล่นเพลงพวกนี้อีก(ยังคงจะมั่วอยู่หรอก แต่ มั่วน้อยลง)............หรือท่านใดคิดว่าไงครับ........โดยเฉเพราะ น้า LittleNomad ผู้น่ารัก........เอ้า น้า Labour มาช่วยกันเชียร์หน่อยเร็ว.....

Attached Files Image(s)

05-04-2008, 20:57
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอร๊อก เชิญทางนี้เลยครับ - by กีต้าร์เก่า - 05-04-2008, 20:57

Forum Jump: