Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอร๊อก เชิญทางนี้เลยครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: คอร๊อก เชิญทางนี้เลยครับ
MUI Wrote:อาจารย์ทั้งสองท่านครับ (ท่าน lit กับท่าน la)....เครื่องผมถ้ามีลิงค์ยูทิวบ์ละก็..เป็นอันต้องผ่านไปเลยครับ เมื่อคืนโหลด I'm easy ตามคำของท่าน ป๊อบ..เล่นเอาครึ่งชั่วโมง ได้อินโทร กับ..นัทหมายเหว...แล้วก็แวะเฉยเลย...รู้สึกว่า หนวดงอก ออกมาแข่งกับ'จารย์ด้วยหล่ะ

เคยเห็นคลื่น 107 เคยทำแผ่นออกมาขาย..แต่ไม่ทราบวิธีติดต่ออะครับ

เฉพาะตัวผม อย่าเรียก อาจารย์ เลยครับ... ฟังดูแล้วกลัวจะถูกขูดถูกขัดหาเบอร์ไปแทงหวย!!!!

ส่วนน้าlaฯ เหมาะสมที่จะเป็น อาจารย์ ครับ... เพราะบุคลิกของน้าla พินิจดูดี ๆ แล้ว เหมือน เณรแอ จอมขมังเวทย์ ปลอมตัวมา...

เรื่องโหลดเพลง - - น้าMUI ลองเข้าหาโหลดจาก LimeWire ดูสิครับ... I'm Easy ก็มี
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
19-01-2008, 23:24
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอร๊อก เชิญทางนี้เลยครับ - by LittleNomad - 19-01-2008, 23:24

Forum Jump: