Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กลับมาถึงบ้านแล้ว
Author Message
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: กลับมาถึงบ้านแล้ว
kiss Wrote:
kitja Wrote:กลับมาถึงบ้านเรียบร้อยครับ ถึงบ้านราชบุรี 3.30 น.ครับ ไปส่ง นู๋ Kiss ถึงประตู.......บ้านครับ แหะ ๆๆ เรียบร้อย น้องแกถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ เลยครับ น้า

ขอบคุณพี่ kitja มากๆ เลยค่ะ ที่มาส่งถึงที่บ้าน ขอบคุณมากๆ อีกครั้งค่ะ Smile

ขอบคุณน้ากิจจาที่เป็นธุระไปส่งน้อง Kiss ให้คับผม ตกลงเลยไม่ได้ร้องเพลง Dan seals ให้ฟังเลย เด๋วเอา clip vdo ไปดูก่อนละกันนะคับ http://www.nimitguitar.com/vdogallary_page1.htm

ขอบคุณพี่ webmaster มากๆ เลยนะคะ เจอกันครั้งแรกก็ต้อนรับอย่างอบอุ่น Smile

น้ากรรมกรค่ะ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ Sad ไว้ meeting คราวหน้าน้ามานะ มาร้อง when u say nothing at all ให้ฟัง นะ นะ Smile

นึกว่าน้อง kiss โดนคุณแม่ กักบริเวณและห้ามเล่นเน็ทซะแล้ว...อิอิ
02-09-2007, 22:56
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กลับมาถึงบ้านแล้ว - by Webmaster - 02-09-2007, 22:56

Forum Jump: