Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รักษา รอยบุ๋ม ลักยิ้ม เชิญทางนี้ครับ
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: รักษา รอยบุ๋ม ลักยิ้ม เชิญทางนี้ครับ
สุดยอดเลย ฝีมือจิงๆ
Acoustic is my life..........
21-11-2007, 11:47
Website Find Like Post Reply
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: รักษา รอยบุ๋ม ลักยิ้ม เชิญทางนี้ครับ
.::.pOoH.::. Wrote:500 บาท แถมม้าเพิ่มขึ้นอีก 5 ตัวไหมครับ Smile
แถม ม้าหมุนงานวัด 5 รอบฮ่ะ อิอิ

ping Wrote:โธ่น้า นึกว่าทำศัลยกรรม
จะได้ส่งคนที่บ้านไปบ้าง

ว่าแต่ว่าช่างอยู่ที่ไหน บริการถึงเมืองชล รึเปล่าครับ
น้า Ping โหว.. ยั่วยวนมั่กๆ ใจถึงเจงๆ ช่างเค้าทำ ไม่เกิน 15 นาที ครับ
เผื่อว่า เข้ามาเมืองกรุง ก็นัดๆ กันได้เลยครับ
Therock Wrote:รอยนั้นมันช่าง คู้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน นัก.......

ไม่รู้ใครมันเปิดไปโดน เนอะ น้าป๊อปปี้ เนอะ...................
อ๋อ.. ไม่รู้ใครจริงๆครับ แต่มันซุ่มซ่าม มั่กๆ เรย มันน่านัก !!Tongue

Labour Wrote:ทีเด็ดเลยนะนี่....เดี๋ยวจะไปทำกับแท็กซี่

ขอบคุณค๊าบ น้าป๊อปปี้ ปี้ ๆ ๆ ๆ
ขอบคุณมามี ดีเลย์ด้วย อิอิ ปี้~ๆ~ๆ~ๆ ~~~~

karn Wrote:น้าปิงซ่อนรูปTongue

นั่นสิครับ น้า Ping แหม๊ .. ดู ภายนอกเนี่ย ดูไม่ออกจิงๆ
เจอกันคราวหน้า ต้องจับตรวจภายใน Cool
21-11-2007, 12:32
Find Like Post Reply

Forum Jump: