Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากได้ คอร์ด+แท็บ เพลง Just when I needed you most ค่ะ
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: อยากได้ คอร์ด+แท็บ เพลง Just when I needed you most ค่ะ
จน ด้วย เกล้า จริงๆครับ....
27-11-2007, 00:20
Find Like Post Reply
abdul Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: อยากได้ คอร์ด+แท็บ เพลง Just when I needed you most ค่ะ
พี่แดงรีบมากมั๊ย ผมไม่มีแท็ปแล้วก็เขียนไม่เป็นด้วย แต่พอจะบอกวิธีเล่นได้ อาจจะไม่เหมือน 100% แต่รับรองว่าถูกใจ

ปัญหาอยู่ที่ว่า อาทิตย์นี้ผมไม่ว่างทั้งอาทิตย์ คาดว่าจะว่างก็ประมาณอังคารหน้าเลยครับ ตอนนี้พี่แดงลองพยายามแกะไปพลางก่อน ทำอย่างที่ผมเคยโพสท์ให้อะครับ

ควรให้น้อง pink เล่น guitar 1 และพี่แดง เล่น guitar 2 ครับ
27-11-2007, 01:20
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
SARUN Wrote:จน ด้วย เกล้า จริงๆครับ....

บ่เป็นหยังดอกอ้ายเด้อข้าเด้อ...Tongue

abdul Wrote:พี่แดงรีบมากมั๊ย ผมไม่มีแท็ปแล้วก็เขียนไม่เป็นด้วย แต่พอจะบอกวิธีเล่นได้ อาจจะไม่เหมือน 100% แต่รับรองว่าถูกใจ

ปัญหาอยู่ที่ว่า อาทิตย์นี้ผมไม่ว่างทั้งอาทิตย์ คาดว่าจะว่างก็ประมาณอังคารหน้าเลยครับ ตอนนี้พี่แดงลองพยายามแกะไปพลางก่อน ทำอย่างที่ผมเคยโพสท์ให้อะครับ

ควรให้น้อง pink เล่น guitar 1 และพี่แดง เล่น guitar 2 ครับ

จ้า..ตอนนี้พี่กะพี่ป๋อก็คลำ ๆ อยู่ค่ะ แต่ก็ยากใช่ย่อย เพราะว่าฝีมืออันน้อยนิดเรา
มันก็..เอ่อ..อ่ะนะ คงไม่ต้องพูดและ...อ้วน..เขิลลลลลล..Big Grin
ขอบคุณนะคะ ถ้าไม่เป็นการรบกวน วันไหนว่างก็มาได้เลยนะคะ แจ้งล่วงหน้าพี่สักหนึ่งวันนะคะ วันธรรมดาส่วนใหญ่พี่ก็จะอยู่เข้าเวรรอลูก ๆ ไม่ได้ไปไหนค่ะ ส่วนพี่ป๋อ อยู่บ้างไม่อยู่บ้างแล้วแต่งานค่ะ
และขอบคุณเป็นอย่างยิ่งที่จริงใจมะจริงโจ้กับพวกเราชาว BRB กรู้....Big Grin

ขอบคุณนะคะ....
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 27-11-2007, 07:12 by dejemerry.)
27-11-2007, 07:06
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: