Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Very Bad news for us
Author Message
ton666 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: Very Bad news for us
เเหมะ กะลังหาคนเปิดงานเลยครับ น้ายอดเยี่ยม69

งั้น ให้น้ายอดเยี่ยม96 เป็นประธาณ เลยครับงานนี้ หุ หุ
มั่วตัวพ่อ....ของจริงครับ พี่น้องครับ
09-02-2010, 16:21
Find Like Post Reply
Panda Offline
Member

อยากเห็นหน้าคนร้ายจัง ขอให้จับได้เร็วๆนะคะ
อดทนเวลาที่ฝนพรำ..อย่างน้อยก็ทำให้เราได้เห็นถึงความแตกต่าง..เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง..ฟ้าก็คงสว่างและทำให้เราได้เข้าใจ..ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหนที่เฝ้ารอ...
Never Give Up!

09-02-2010, 21:54
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35

นี่คือภาพที่ไม่เกี่ยวกับงาน เเต่เป็นครั้งสุดท้ายที่ได้ใช้ข้าวของคู่กายบนเวที

" ขณะนี้........กางเกงตัวนี้ก็หายไปจากชีวิตของผมเเล้ว "

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความห่วงใยนะครับ

พอดีมีเหตุร้ายที่ของเกือบทุกอย่างที่ใช้งานเวลาเล่นสดไม่เหลืออะไรเลยเเม้เเต่สายเเจ๊ค

เนื่องจากมีเหตุลักทรัพย์เกิดขึ้นก่อนเเสดงที่ลานเอนกประสงค์ของห้างสรรพสินค้าเเห่งหนึ่งย่านราชประสงค์ในวันอาทิตย์ที่ผ่านมา

เเต่กีตาร์ยังอยู่นะครับ เเล้วจะนำรายละเอียดมาลงอีกที

ขณะนี้ตามจับภาพคนร้ายได้ ตอนนี้กำลังดำเนินการทางกฏหมายขอทางห้างมาขยายความทางคดีต่อ

ดำเนินการกับทางตำรวจได้รับการช่วยเหลือเป็นอย่างดีมากๆ ขอขอบพระคุณเจ้าหน้าที่ ส.น ปทุมวัน โดยเฉพาะผู้หมวดชายเป็นอย่างมาก

ขออนุญาตยังไม่ตอบผู้ตอบข้างบนนะครับขณะนี้ กระผมเหนื่อย เเละสะเทือนใจเป็นอย่างมาก

เเต่งานเเสดงยังคงจะจัดอยู่นะครับที่หอศิลป วันนี้เพิ่งลองไปหยิบกีตาร์กับของที่ชาวบ้านให้ยืมๆกันมา ลำบากใจน่าดูกับการเริ่มอะไรใหม่ๆ ใครอยากเห็นผมหัดเล่นกีตาร์ก็ไปเเวะเยี่ยมชมครับ

การทำกรรมดีจงดำเนินต่อไป ขอสิ่งศักธิ์จงคุ้มครองผู้ตั้งอยู่ในความดี
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

(This post was last modified: 10-02-2010, 00:37 by hattaya111.)
10-02-2010, 00:33
Website Find Like Post Reply
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
ขอให้โจรใจบาปเอากางเกงมาคืนน้าหนึ่งไวๆนะจ๊ะTongue

ล้อเล่งอ่ะนะ ไม่อยากให้ซีเรียส เสียแล้วเสียไป หาใหม่ง่ายกว่าBig Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

10-02-2010, 01:23
ton666 Offline

เห็นโพสนี้ของน้าหนึ่งเเล้ว รู้สึกว่า

ผมอาจจะพูดจาเพ้อเจ้อไรสาระไปรึปล่าวเนี้ย

ยังไงก็เเล้วเเต่นะครับ ถ้าคําพูดคําใดของผม

ที่ทําให้หน้าหนึ่งรู้สึกว่า เป็นการไม่ให้เกรียติ

ผมต้องขอโทษน้าหนึ่งด้วยจริงๆครับ

มิได้มีเจตนาเอาเรื่องของน้าหนึ่งมาล้อเล่นเลยครับ

เพียงเเต่รู้สึกโกรธเเค้นเเทนน้าหนึ่งจริงๆเท่านั้นเองครับ

เพราะถ้าเป็นผม ถ้าเจอตัวคนโขมย คงยอมเสียค่าปรับครับ

ยังไงก็...ขอให้ได้ของคืนนะครับ
มั่วตัวพ่อ....ของจริงครับ พี่น้องครับ
10-02-2010, 01:40
ยอดเยี่ยม Offline
ลักเมา

Likes Given: 116
ฝากเตือนญาติพี่น้องของสมาชิกในเว็บนิมิตรด้วย ว่า...
ให้ระวังตัวมากๆหากเดินทางไปแหล่งที่มีคนพลุกพล่าน โดยเฉพาะห้างสรรพสินค้าย่านนี้
โจรมีทั้งคนไทยและพวกไอ้มืด มีเหยื่อโดนขโมยมาแล้วมากมาย
ที่แจ้งความไว้ก็เยอะและไม่แจ้งความเพราะไม่อยากเสียเวลาก็มี
ทรัพย์สินมีทั้งกระเป๋าถือ กล้องถ่ายรูป โทรศัพท์มือถือ

ที่น่าตกใจคือ ผมเจอพวกขายบริการทางเพศในห้องน้ำชาย
แกล้งเิดินเข้ามาใกล้โถปัสสาวะที่เรากำลังฉี่อยู่
แล้วส่งสายตาพร้อมพยักหน้าว่า..OK มั๊ย?

ผมก็ทำหน้าดุขึงขังไป (แต่ในใจบอกว่า..ยังไม่พร้อมโว้ย รอแป๊ปเดียว) Tongue
ถ้าเรายิ้มให้หรือตกลง มันก็จะพาเข้าห้องน้ำในนั้นเลย ราคาก็ตกลงกันเอง
ชายกลุ่มนี้จะอ่านใจกันได้ แบบว่า พวกเดียวกันดูแป๊ปเดียวก็รู้
ที่เล่าให้ฟังนี่ สาบานได้ว่าไม่เคยใช้บริการซักครั้งเลยนะครับ

ส่วนในห้องน้ำหญิงก็มีการตบแย่งกระเป๋าถือ ทางห้างฯก็เคยมีมาตรการที่จะติดกล้องวงจรปิด
แต่ได้ระงับโครงการนี้ไป เพราะเข้าใจว่าลูกค้าต้องการความเป็นส่วนตัวมากกว่า

เล่าให้ฟังนี้ส่วนใหญ่เกิดจากประสบการณ์จริง เพราะไปห้างฯย่านนี้บ่อยมาก Wink
*** ตัวที่ใช่ ไซส์ที่ชอบ ***
10-02-2010, 10:51
Kor -17 Offline

Likes Given: 5
ได้คุยกับน้าหนึ่งแล้ว ขอให้จับคนร้ายได้โดยเร็วครับ มีอะไรที่คิดว่าผมช่วยได้ โทรมาเลยนะครับ
10-02-2010, 12:35
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
(10-02-2010, 10:51)ยอดเยี่ยม69 Wrote: ฝากเตือนญาติพี่น้องของสมาชิกในเว็บนิมิตรด้วย ว่า...
ให้ระวังตัวมากๆหากเดินทางไปแหล่งที่มีคนพลุกพล่าน โดยเฉพาะห้างสรรพสินค้าย่านนี้
โจรมีทั้งคนไทยและพวกไอ้มืด มีเหยื่อโดนขโมยมาแล้วมากมาย
ที่แจ้งความไว้ก็เยอะและไม่แจ้งความเพราะไม่อยากเสียเวลาก็มี
ทรัพย์สินมีทั้งกระเป๋าถือ กล้องถ่ายรูป โทรศัพท์มือถือ

ที่น่าตกใจคือ ผมเจอพวกขายบริการทางเพศในห้องน้ำชาย
แกล้งเิดินเข้ามาใกล้โถปัสสาวะที่เรากำลังฉี่อยู่
แล้วส่งสายตาพร้อมพยักหน้าว่า..OK มั๊ย?

ผมก็ทำหน้าดุขึงขังไป (แต่ในใจบอกว่า..ยังไม่พร้อมโว้ย รอแป๊ปเดียว) Tongue
ถ้าเรายิ้มให้หรือตกลง มันก็จะพาเข้าห้องน้ำในนั้นเลย ราคาก็ตกลงกันเอง
ชายกลุ่มนี้จะอ่านใจกันได้ แบบว่า พวกเดียวกันดูแป๊ปเดียวก็รู้ที่เล่าให้ฟังนี่ สาบานได้ว่าไม่เคยใช้บริการซักครั้งเลยนะครับ

ส่วนในห้องน้ำหญิงก็มีการตบแย่งกระเป๋าถือ ทางห้างฯก็เคยมีมาตรการที่จะติดกล้องวงจรปิด
แต่ได้ระงับโครงการนี้ไป เพราะเข้าใจว่าลูกค้าต้องการความเป็นส่วนตัวมากกว่า

เล่าให้ฟังนี้ส่วนใหญ่เกิดจากประสบการณ์จริง เพราะไปห้างฯย่านนี้บ่อยมาก Wink

รับทราบ และจะระวังตัวครับ
มิน่าล่ะ! ผมไม่เคยเจอพวกนี้มาส่งสายตาหรือพยักให้เลย

ขอบคุณน้า ศช. มากครับ ที่เอาประสบการณ์และตัวตนที่แท้จริงมาเล่าให้ฟัง Big Grin
============ เพื่อความบันเทิง =============

(This post was last modified: 10-02-2010, 15:05 by Tai Labour.)
10-02-2010, 14:57
papachill Offline

Likes Given: 3
(08-02-2010, 15:48)povation Wrote:
(08-02-2010, 15:36)papachill Wrote: เอาใจช่วยครับ ตามหาให้เจอนะครับ
ผมเองก็เคยผ่านประสบการณ์คล้ายกันมาบ้าง ทั้งโทรศัพท์ มอเตอร์ไซด์ เอฟเฟค
ของนอกกายทั้งนั้นครับสำหรับผม ส่วนสิ่งที่ดีๆที่เกิดขึ้นระหว่างผมและของเหล่านั้นจะเก็บเอาไว้ในใจเสมอครับ
ยังไงตัวกับใจเราก็ยังอยู่ นี่เนอะ

แต่งเพลงออกมาซิครับ...
*ตัวและใจเอาไปไม่ได้ *

อื้ม.............
รักในหลวงครับ
http://www.youtube.com/kachainkotchanin
10-02-2010, 18:37

Forum Jump: