Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม...
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม...
myakira Wrote:
poPPie Wrote:เดี๋ยวรอส่งตัว จะแอบพกขวานซักอัน เข้าไปให้ ฉับ..ฉับ~~ฉับบบบบ
จะอึ๋ยยยย ~~~
น้าสั่นต้องเข้าพิธีสุหนัดด้วยหรือครับ น้า pop..pie เลยต้องเอาขวานไปรอ..ฉับๆๆ >__<

ว๊ายยย... ป้านี่รู้เย๊อะจริงๆ พิธีสุหนัด นี่มันต้อง... มีดเล็กๆก็พอละครับ ขืนใช้ขวาน สงสัยน้อง San ผมคงจะนั่งร้องไห้ โฮ โฮ เพราะมันจะหายไปทั้ง " งวง " 5555
19-11-2007, 21:15
Find Like Post Reply
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

Likes Given: 0
RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม...
san Wrote:
myakira Wrote:
san Wrote:
povation Wrote:(ภายในงานจะจับฉลากผู้โชคดีเพื่อได้สิทธิอยู่เป็นสักขีพยานรักของคู่บ่าวสาวตลอดจนรุ่งเช้า!)

ใจคอจะเข้าไปอยู่ในเรือนหอด้วยกันเลยหรือครับ

ผู้ชายไม่รับเพิ่มนะครับ รับเพิ่มแต่ผู้หญิงครับRolleyes

พูดแล้วห้ามคืนคำ !!!

ผมจริงจังนะครับ เรื่องผู้หญิงอ่ะ!!!

แต่ก็คงได้แต่ตัว ไม่ได้หัวใจ หรอกนะครับRolleyes
เราไม่ได้ต้องการตัวท่าน แต่การสร้างความร้าวฉานคืองานของเรา
เสี้ยม !!!
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

19-11-2007, 21:17
Website Find Like Post Reply
art Offline
Member

โอ้โห! แฟนน้าสันสวยยังกับดาราเลยครับ ยินดีด้วยนะครับ

เอ่อ... ไม่ทราบชวนไปหมดทั้งบ้านนี้เลยรึเปล่าครับ โต๊ะจะพอมั๊ยเนี่ยะ.... Smile
19-11-2007, 21:24
san Offline
สัน

poPPie Wrote:ว๊ายยย... ป้านี่รู้เย๊อะจริงๆ พิธีสุหนัด นี่มันต้อง... มีดเล็กๆก็พอละครับ ขืนใช้ขวาน สงสัยน้อง San ผมคงจะนั่งร้องไห้ โฮ โฮ เพราะมันจะหายไปทั้ง " งวง " 5555

ผมว่า ผมคงตัวขาด หัวแบะมากกว่าครับ!!!

myakira Wrote:เราไม่ได้ต้องการตัวท่าน แต่การสร้างความร้าวฉานคืองานของเรา
เสี้ยม !!!

นิสัยน่ารัก จริงๆเลยครับ

เดี๋ยวซักพัก คงโดน เสียม!!!

art Wrote:โอ้โห! แฟนน้าสันสวยยังกับดาราเลยครับ ยินดีด้วยนะครับ

เอ่อ... ไม่ทราบชวนไปหมดทั้งบ้านนี้เลยรึเปล่าครับ โต๊ะจะพอมั๊ยเนี่ยะ.... Smile

ขอบคุณมากครับน้าอาท

ถ้าได้รู้จักกันก่อน ผมคงได้ไปช่วยอุดหนุน ถ่ายรูปที่ สตูดิโอต้นรัก แล้วครับ

เอาไว้เดี๋ยวผมมีลูกปุ๊บ จะไปถ่ายปั๊บ เลยแล้วกันนะครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
19-11-2007, 21:37
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

san Wrote:
pinkuitarz Wrote:ไปด้วยคนค่ะ!!! Big Grin

แต่อยากจะขอเสนออะไรหน่อยนะคะ.. มีความคิดว่า ถ้าเจ้าบ่าว มีการเล่นกีต้าร์โชว์สัก 1 เพลงให้เจ้าสาว ยืนดู(อย่างตั้งใจ)อยู่บนเวที ก็จะดีเหมือนกันนะคะ แต่ต้องให้เจ้าบ่าวเลือกเพลงที่ดีที่สุด มีความหมายเหมาะสมกับบรรยากาศของงาน มา... แล้วเจ้าสาวคงจะต้องอมยิ้ม ดีใจจนบอกไม่ถูก ซึ้งใจแบบสุดขีดเลยล่ะค่ะ ปิ๊งคิดอย่างนี้นะคะ

ลองพิจารณาดูค่ะ นี่แค่เสนอนะคะ... Smile

ขอบคุณน้องปิ๊งที่น่ารัก ทุกวันนี้พี่ก็ยังเล่นกีต้าร์ร้องเพลงให้ฟังอยู่เลยครับ

พี่ใช้กีต้าร์จีบตั้งแต่รู้จักแล้วครับ (มีดีอยู่อย่างเดียว)

ถ้าให้surpriseจริงๆ ให้เค้าเล่นและร้องเพลง

แล้วพี่ยืนเขิล ดีกว่า น่ารัก กว่ากันเยอะRolleyes

เอ้อ จริงค่ะจริง ไอ้เราก็ลืมคิดไป.. แต่ถ้าปิ๊งหมายถึงว่า จะให้พี่เล่นและร้องเพลงที่เค้าชอบ และพี่ไม่เคยเล่นให้เค้าฟังเลยอ่ะค่ะ (จะมีมั้ย?!?) เหอะๆ หรืออาจจะนัดซ้อมกัน 2 คน พี่สันเล่นกีต้าร์แล้วพี่เค้าร้องก็ได้นะคะ น่ารักดี โชว์เพื่องานแต่งนี้โดยเฉพาะ อันนี้ก็ไม่แปลก
อิอิ (พยายามช่วยเสนอหน้าเต็มที่) Tongue

ไรประมาณนี้นะคะ 555

สรุป...อย่าฟังที่ปิ๊งบอกเลยค่ะ ไม่รู้เรื่องหรอก แป่วแหว่วๆๆๆๆ~ Big Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 19-11-2007, 21:50 by pinkuitarz.)
19-11-2007, 21:47

san Wrote:
art Wrote:โอ้โห! แฟนน้าสันสวยยังกับดาราเลยครับ ยินดีด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับน้าอาท

ถ้าได้รู้จักกันก่อน ผมคงได้ไปช่วยอุดหนุน ถ่ายรูปที่ สตูดิโอต้นรัก แล้วครับ

เอาไว้เดี๋ยวผมมีลูกปุ๊บ จะไปถ่ายปั๊บ เลยแล้วกันนะครับ
โดนขวานน้า pop..pie แล้วยังคิดว่าจะมีลูกได้อีกเรอะ ?!?!?!
Seek for understand, then to be understood

What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

19-11-2007, 21:54

myakira Wrote:โดนขวานน้า pop..pie แล้วยังคิดว่าจะมีลูกได้อีกเรอะ ?!?!?!

หะหะ ป้ามาย เป็นสาวเป็นแส้ ไปถามคำถามแบบนี้ กับชายฉะกัน อย่าง น้า San
ระวัง เดี๋ยวน้า สัน เค้าจะเสก ขวาน เข้าท้องนะจ๊ะ Rolleyes
19-11-2007, 22:06

poPPie Wrote:
myakira Wrote:โดนขวานน้า pop..pie แล้วยังคิดว่าจะมีลูกได้อีกเรอะ ?!?!?!

หะหะ ป้ามาย เป็นสาวเป็นแส้ ไปถามคำถามแบบนี้ กับชายฉะกัน อย่าง น้า San
ระวัง เดี๋ยวน้า สัน เค้าจะเสก ขวาน เข้าท้องนะจ๊ะ Rolleyes
ขอบคุณน้า pop..pie ที่เป็นห่วงครับ
บังเอิญว่าตอนที่ตั้งคำถาม ผมได้เปลี่ยน mode เป็นชายฉะกันไปก่อนแล้วครับ ..ไม่น่ามีปัญหา ...เหอ...เหอ......

19-11-2007, 22:10

myakira Wrote:ขอบคุณน้า pop..pie ที่เป็นห่วงครับ
บังเอิญว่าตอนที่ตั้งคำถาม ผมได้เปลี่ยน mode เป็นชายฉะกันไปก่อนแล้วครับ ..ไม่น่ามีปัญหา ...เหอ...เหอ......

สมดั่งคำร่ำลือจริงๆ นักวิจัย ญ ยอดเยี่ยมแห่งปี Cool
19-11-2007, 22:25
Teera Offline
VIP member

Likes Given: 4
ยิดดีด้วยครับ น้าสันนนนนนน
19-11-2007, 22:28

Forum Jump: