Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนช่วยแนะนำกีตาร์โปร่งให้หน่อยครับ
Author Message
blooregard Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
รบกวนช่วยแนะนำกีตาร์โปร่งให้หน่อยครับ
คือพอดีว่าอาจจะไปญี่ปุ่นหน่ะครับ
แล้วผมกำลังอยากได้กีตาร์ takamine ที่เป็นรุ่น made in japan
ราคาอยู่ที่ซัก 1xxxx ไม่ทราบว่าที่นั่นจะราคาถูกกว่าเมืองไทยหรือเปล่าครับ
แล้วถ้ามีช่วยแนะนำ รุ่นที่ผมน่าจะพอซื้อได้แล้วก็ร้านด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ
30-01-2010, 00:14
Find Like Post Reply
yot977 Offline
Member

Likes Given: 0
RE: รบกวนช่วยแนะนำกีตาร์โปร่งให้หน่อยครับ
ไปส่วนไหนครับ โตเกียวหรือโอซาก้า แต่ตอนนี้ ค่าเงินมันสูงมากคูณแล้วราคาไม่ถูกเท่าไรนะครับ ถ้าโอซาก้า ผมเคยไปร้าน MIKI GAKKI http://www.mikigakki.comตรงข้ามไดมารู แถวnumbaกับ หลัง HEP FIVE สถานี umeda ครับขั้น 4มีมือสองครับเพียบๆ ถ้าโตเกียวสถานี Ochanomizu ครับ ใกล้ สถานีโตเกียวครับ มีหลายร้านเลย ลองดูในกระทู้เก่าๆครับ น้าๆเค้าเคยแนะนำไว้แยะเลยครับ
30-01-2010, 08:11
Find Like Post Reply

Forum Jump: