Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แจ้งความคนหาย....ศูนย์รับเรื่องราวร้องทุกข์
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
RE: แจ้งความคนหาย....ศูนย์รับเรื่องราวร้องทุกข์
มะมีใครตามหาปุ๊เลย....ชีวิตมันเศร้า Sad
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
07-01-2008, 22:39
Find Like Post Reply
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: แจ้งความคนหาย....ศูนย์รับเรื่องราวร้องทุกข์
.::.pOoH.::. Wrote:มะมีใครตามหาปุ๊เลย....ชีวิตมันเศร้า Sad

เขาคงเห็นแล้วว่า น้าปุ๊ "ใกล้จะถึงฝั่งมีฝา"แล้วม้าง เลยไม่ค่อยได้เป็นห่วง
07-01-2008, 22:48
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

SARUN Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:มะมีใครตามหาปุ๊เลย....ชีวิตมันเศร้า Sad

เขาคงเห็นแล้วว่า น้าปุ๊ "ใกล้จะถึงฝั่งมีฝา"แล้วม้าง เลยไม่ค่อยได้เป็นห่วง

ขอมีฝา...ก่อนถึงฝั่งแล้วกันนะครับ กร๊ากกกกBig Grin
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
07-01-2008, 22:58
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
ยังอยู่ดีครับ....!!!!????

ก็ไม่มีใครตามหานิ ออกมาบอกมันเองซะงั้น

--------------------------------------------------------------------------------
เอาด้วย ก็อปน้ากรรมมาเลย555 ไคๆ ก้อ ม่ายย รักป๋ม

ดีใจที่เห็น ป้า ม่ายยังเเวะมา ......เห็นเคยบอก ชอบ อันทิวเเจ๊ส ใช่ไม้..เดือนกุมภานี้ เค้าจะมี คอนเสิร์ต ที่หอเล็ก ศูยน์วัฒนธรรม สนใจรายละเอียดลอง ตามดู หรือ ไงติดต่อ กันอีกทีครับ
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

08-01-2008, 01:01
Website Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

ถ้ามีกระทู้ อยากให้คนนั้นหาย...
สงสัยป้าแดงคนแรกที่ใคร ๆก็อยากให้หายไปจากบ้านฟ้า เผื่อบ้านจะเงียบสงบร่มเย็น
ไม่มีป้าแก่ ๆ อ้วนหิวมาป่วนให้รำคาญใจ ไม่ต้องห่วงค่ะ ป้าไม่อยู่ค้ำฟ้าหรอกค่ะ ขออยู่รบกวนบ้านฟ้าอีกแค่ 50 ปีเท่านั้น แล้วป้าจะไปตามทางของป้าเองค่ะ ไม่ต้องไล่กัน

ตื่นมาบ่นแต่เช้า ก็คนมันหิวววววว...[Image: c617982318wv3.gif]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
08-01-2008, 06:18
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
โถ..ป้าแดง มีป้าแดงอยู่บ้านนี้ถึงจะ จู้ฮุกกรูนะ...ขาดป้าแดงเหมือนขาดใจ

อย่าคิดมาก หิวก็กินเลยครับ...อย่าไปสนใจเรื่องเชฟ เรื่องหุ่น ได้ทำอะไรตามใจ หน้าตาจะสดใส และสดชื่น เบิกบานนนนนนนนนนนนนน
============ เพื่อความบันเทิง =============

08-01-2008, 06:35

dejemerry Wrote:ถ้ามีกระทู้ อยากให้คนนั้นหาย...
สงสัยป้าแดงคนแรกที่ใคร ๆก็อยากให้หายไปจากบ้านฟ้า เผื่อบ้านจะเงียบสงบร่มเย็น
ไม่มีป้าแก่ ๆ อ้วนหิวมาป่วนให้รำคาญใจ ไม่ต้องห่วงค่ะ ป้าไม่อยู่ค้ำฟ้าหรอกค่ะ ขออยู่รบกวนบ้านฟ้าอีกแค่ 50 ปีเท่านั้น แล้วป้าจะไปตามทางของป้าเองค่ะ ไม่ต้องไล่กัน

ตื่นมาบ่นแต่เช้า ก็คนมันหิวววววว...[Image: c617982318wv3.gif]

คอเกาเหลา เชิญ ร้านลาบ ยโส คอปาท่องโก๋ เชิญ ร้านขายรองเท้า....555/มาเป็นคู่หมือนกัน ตะกินกะกาเเฟ มะอย่อยม้างง/อิอิ

คอเกาหลี ...................RW&^&*J*(I(*&^^%H.......นะ 555

Attached Files Image(s)

............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

08-01-2008, 07:27
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Big Grin
Labour Wrote:โถ..ป้าแดง มีป้าแดงอยู่บ้านนี้ถึงจะ จู้ฮุกกรูนะ...ขาดป้าแดงเหมือนขาดใจ

อย่าคิดมาก หิวก็กินเลยครับ...อย่าไปสนใจเรื่องเชฟ เรื่องหุ่น ได้ทำอะไรตามใจ หน้าตาจะสดใส และสดชื่น เบิกบานนนนนนนนนนนนนน

ป้าก็ได้น้าต่ายนี่แหละจ้า ที่เป็นเพื่อนรู้ใจคนแก่ด้วยกันเนอะ แต่ฟัง ๆ ดูแล้วเหมือน ประชด แต่ก็ดูจริงใจ ดี อื้อ!!ไม่เป็นไร ดีกว่าไม่มีคนสนใจนะ ว่าม้ะ

(ปล. น้าต่ายเตรียมตัวเตรียมใจมาเป็นพ่อครัวหัวหมอที่บ้านเต่าด้วยนะคะใกล้วันเปิดบ้านแล้วค่ะ อย่าลืมสัญญานะคะ)

hattaya111 Wrote:
dejemerry Wrote:ถ้ามีกระทู้ อยากให้คนนั้นหาย...

คอเกาเหลา เชิญ ร้านลาบ ยโส คอปาท่องโก๋ เชิญ ร้านขายรองเท้า....555/มาเป็นคู่หมือนกัน ตะกินกะกาเเฟ มะอย่อยม้างง/อิอิ

คอเกาหลี ...................RW&^&*J*(I(*&^^%H.......นะ 555

น้าหนึ่งขาดสารไอโอดีนแต่เช้าเลยเหรอเนี่ย วัน ๆ ยุ่งแต่กับคอ เดี๋ยวก็เป็นโรคคอพอก อย่าหาว่าป้าแดงไม่เตือนนะ คิดถึงคอเกาหลีเหรอจ๊ะ เด๋วป้าแดงจะไปขุดมาและไม่ต้องกลัว ป้าแดงอยู่ไหน คอเกาหลีก็ต้องอยู่ด้วยทุกที่จ้า ขาดไม่ล่ายยยยBig Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
08-01-2008, 08:54
Amin Offline
Member

povation Wrote:วันก่อนว่าจะชวนน้าAminและหวานใจ มาบ้านเต่า แต่โทรศัพท์ติดต่อไม่ได้เลยครับ???
ต้องขอโทษน้าป๋อด้วยครับ เมื่ออาทิตย์ก่อนไปหาแม่ แล้วลืม มือถือ ไว้ที่บ้านแม่ครับ
วันอาทิตย์นี้ จะไปเอาครับ สงสัยแม่คงปิดเครื่องแน่เลย
08-01-2008, 09:04

[คอเกาเหลา เชิญ ร้านลาบ ยโส คอปาท่องโก๋ เชิญ ร้านขายรองเท้า....555/มาเป็นคู่หมือนกัน ตะกินกะกาเเฟ มะอย่อยม้างง/อิอิ

[/quote]

น้าหนึ่งขาดสารไอโอดีนแต่เช้าเลยเหรอเนี่ย วัน ๆ ยุ่งแต่กับคอ เดี๋ยวก็เป็นโรคคอพอก อย่าหาว่าป้าแดงไม่เตือนนะ คิดถึงคอเกาหลีเหรอจ๊ะ เด๋วป้าแดงจะไปขุดมาและไม่ต้องกลัว ป้าแดงอยู่ไหน คอเกาหลีก็ต้องอยู่ด้วยทุกที่จ้า ขาดไม่ล่ายยยยBig Grin
[/quote]

เเง๊ๆๆๆ มะอาวคอกาวหลี

จาอาว....คอซอง 555

Attached Files Image(s)

08-01-2008, 09:13

Forum Jump: