Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เย็นนี้ สิงห์เกษตรจะบุกท่าน้ำนนท์
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: เย็นนี้ สิงห์เกษตรจะบุกท่าน้ำนนท์
Labour Wrote:ไม่ไปรับหรอก ร้านช่างจงน่ะ!!!

แตุ่ถ้าไปต่อ(ช่วงนี้)จะไปรับถึงที่เลย...ได้ไป 3 เขียว เริ่มมึนๆ แระ Tongue

กึ๊มอยู่เหรอคับ ท่านประธาน
16-11-2007, 22:52
Find Like Post Reply
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: เย็นนี้ สิงห์เกษตรจะบุกท่าน้ำนนท์
กลับถึงบ้านแล้วครับ กีตาร์ก็ทำเสร็จแล้วครับ ติดรุ่นใหญ่ด้วยครับ มีทั้งไมโครโฟน แล้วก็เปียโซ่ด้วยครับ เสียง OK ครับ ช่างพัตเตอร์เป็นคนจัดการให้ครับราคาเป็นกันเอง รอรับได้เลยครับประมาณ 2 ชั่วโมงครับเสียงแจ๋วครับงานเนี๊ยบดีครับ พรีแอมป์เป็นแบบมี อีคิว เจาะด้านข้างครับแนบสนิทดีครับ ต้องขอขอบคุณน้องหนอนชาเขียวครับ ช่วยเป็นธุระจัดหาให้ครับ นั่งรอไปคุยไปถึงปิดร้านเลยครับ เอาไว้จะไปเลี้ยงข้าวนะครับ
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
(This post was last modified: 17-11-2007, 00:47 by Kitja.)
17-11-2007, 00:41
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
san Wrote:ผมไม่ห่วงเรื่องเช็คชื่อหรอกครับ

ห่วงแต่ ทุกวันนี้ ก็ไม่มีใครคบอยู่แล้ว

ไม่รู้ว่าสาวราด รี พอมีหลงเหลือ ที่รักจริง ไม่ทิ้งผู้ชาย บ้างมั๊ยครับRolleyes

มีคนนึง.. สนมั้ยพี่.. น้องสาวก้อยอ่ะ.. น้องกิ๊ฟน่ารักนะจะบอกให้.. เราจะได้เป็นเขยแก๊งล่ม-ราดรีไปเลยทีเดียวพร้อมๆกัน..
17-11-2007, 01:01
Website Find Like Post Reply
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
ได้ไป 6 เขียว หลับคาจานปลาดิบเลยครับน้าป๊อบปี้
เหง๊าเหงา...อยากโทรไปชวนก็ไกลมั่กๆ เกรงใจ แถมต้องรีบเมารีบตื่นแต่เช้าอีกด้วย...นัด(ยืมตังค์)แม่ไว้ 555

==============================================

"ชมน้องสาวน้องก้อยต่อหน้าสาธารณะ"!!!???

ผมแกล้งเข้ามาย้ำไปงั้นแหละ ลอหัดเสี้ยมดู เอ๊ะ! ไม่ยากแฮะ Tongue โชคดีนะ น้องกริด กร๊ากกกกกกกกก
============ เพื่อความบันเทิง =============

17-11-2007, 07:59
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
Labour Wrote:ได้ไป 6 เขียว หลับคาจานปลาดิบเลยครับน้าป๊อบปี้
เหง๊าเหงา...อยากโทรไปชวนก็ไกลมั่กๆ เกรงใจ แถมต้องรีบเมารีบตื่นแต่เช้าอีกด้วย...นัด(ยืมตังค์)แม่ไว้ 555

==============================================

"ชมน้องสาวน้องก้อยต่อหน้าสาธารณะ"!!!???

ผมแกล้งเข้ามาย้ำไปงั้นแหละ ลอหัดเสี้ยมดู เอ๊ะ! ไม่ยากแฮะ Tongue โชคดีนะ น้องกริด กร๊ากกกกกกกกก

น่านนนนนนนนนนนนนนนนน.. ( เป็นจังหวัดหนึ่งทางภาคเหนือ..).. !!!
17-11-2007, 14:27
MUI Offline
Senior member

Likes Given: 0
Kitja Wrote:กลับถึงบ้านแล้วครับ กีตาร์ก็ทำเสร็จแล้วครับ ติดรุ่นใหญ่ด้วยครับ มีทั้งไมโครโฟน แล้วก็เปียโซ่ด้วยครับ เสียง OK ครับ ช่างพัตเตอร์เป็นคนจัดการให้ครับราคาเป็นกันเอง รอรับได้เลยครับประมาณ 2 ชั่วโมงครับเสียงแจ๋วครับงานเนี๊ยบดีครับ พรีแอมป์เป็นแบบมี อีคิว เจาะด้านข้างครับแนบสนิทดีครับ ต้องขอขอบคุณน้องหนอนชาเขียวครับ ช่วยเป็นธุระจัดหาให้ครับ นั่งรอไปคุยไปถึงปิดร้านเลยครับ เอาไว้จะไปเลี้ยงข้าวนะครับ

ช่างพัตเตอร์...ล้อ...หล่อ...ล่อ....ลลลลลล....แกเป็นมือกลองเก่า ไม่ทราบว่าน้ากิจจาให้ช่างแกทดลอง ความเป็นกลองด้วยหรือเปล่าครับ...คือ คว่ำแล้วตีป้าบ ๆ ๆ..
19-11-2007, 06:21
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
ลูกสาวเจอช่างเตอร์ ลูกสาวผมเข้ามากระซิบข้าง ๆ แล้วมองช่างด้วยหางตา แกบอกว่า ป๊า ๆ ฝรั่งทำกีตาร์ด้วยเหรอ ????
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
19-11-2007, 08:44

Forum Jump: