Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ..
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: ..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ..
ยอดเยี่ยม - กีตาร์69 Wrote:นายกสภามหาวิทยาลัย

ผมยินดีสละตำแหน่ง.....ยอดแย่.....ให้กับคุณ Hattaya111 เลยครับ ใช้ชื่อนั้นจนเว็บแตกกระจาย
ตอนนี้ได้ตำแหน่ง....ยอดเยี่ยม.....มาจากการประกวดสุดยอดหนุ่ม Leo ปี 2006-2007 แล้ว

ก่อนหน้านั้นเตรียมประกวด เดอะสตาร์ 555
อุตสาห์ฟิตร่างกาย ทั้งวิ่ง 100 เมตร ว่ายน้ำ 200 เมตร สอบข้อเขียนผ่านตลอด ทั้ง GMAT, TOEFL
แต่วัดส่วนสูงไม่ผ่านเลยตกรอบแรก ก็เสียใจนิดหน่อยครับ แต่ไม่เคยท้อ
หมอ edo อย่าท้อครับ!! ปีหน้าสมัครใหม่ ผมสมัครด้วยคนครับ

........................................................
สี่เต่าเธอ

น้าเตรียมตัวอย่างกับจะสมัครเรียน รด,
Acoustic is my life..........
19-11-2007, 14:49
Website Find Like Post Reply
bobonuii19 Offline
Senior member

RE: ..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ..
SARUN Wrote:
bobonuii19 Wrote:เมื่อเวลา 22.59 น. มีแขกก้าวขาเข้าประตู Office มาพอดิบพอดีเลยค่ะ เลยต้องอยู่บริการเฮียแกหน่อยค่ะ แต่ก็ก็ดีนะคะ ตอนแกมา sign bill แกบอกว่า U ทำงานดึกเชียวนะ ได้แต่ยิ้ม ๆ ไปค่ะ แต่แกดันถามอีกว่า ปิดกี่โมงเนี่ย ป้าเลยต้อง เปิดปาก บอกว่า 23.00 น. แกทำท่าตกใจ แล้วบอกว่า อ้าวววว งั้นชั้นก็มาทำให้ U ปิด late ละซิเนีย ด้วยหัวใจบริการ (สาวหรือเปล่าไม่รู้) เลยบอกว่า ไม่เป็นไรค่ะ ยินดีบริการค่ะ วันหลังมาใช้บริการอีกนะคะ แล้วก็ยิ้มหวาน Goodbye Goon Night ค่ะ

แล้วในใจพูดว่าอะไร อ่ะ???

ในใจตัวเองพูดว่า ซวยละตู แต่ ใจที่เป็นหน้าทีบอกว่า มาเลยค่ะ มาเลย อยากทำเงินให้กับแผนกค่ะ คือตอนนี้ behind budget อยู่วุ้ย
19-11-2007, 20:51
Find Like Post Reply
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

ยอดเยี่ยม - กีตาร์69 Wrote:นายกสภามหาวิทยาลัย

ผมยินดีสละตำแหน่ง.....ยอดแย่.....ให้กับคุณ Hattaya111 เลยครับ ใช้ชื่อนั้นจนเว็บแตกกระจาย
ตอนนี้ได้ตำแหน่ง....ยอดเยี่ยม.....มาจากการประกวดสุดยอดหนุ่ม Leo ปี 2006-2007 แล้ว

ก่อนหน้านั้นเตรียมประกวด เดอะสตาร์ 555
อุตสาห์ฟิตร่างกาย ทั้งวิ่ง 100 เมตร ว่ายน้ำ 200 เมตร สอบข้อเขียนผ่านตลอด ทั้ง GMAT, TOEFL
แต่วัดส่วนสูงไม่ผ่านเลยตกรอบแรก ก็เสียใจนิดหน่อยครับ แต่ไม่เคยท้อ
หมอ edo อย่าท้อครับ!! ปีหน้าสมัครใหม่ ผมสมัครด้วยคนครับ

........................................................
สี่เต่าเธอ

กลับมาจากเวียดนามปุ๊ป......ก็ปล่อยฮาปั๊ปเลยนะครับ 555
ได้อะไรติดไม้ติดมือมาฝากน้อง ๆ บ้างครับ น้ายอดเยี่ยม
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
20-11-2007, 10:29
edo Offline
Senior member

.....ขอขอบพระคุณทุกกำลังใจ....ทุกความห่วงใยจากน้าๆ นะครับ.......ขอบคุณจริงๆครับ
นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
20-11-2007, 11:36
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328

เดี๋ยวจะเล่าให้ The Rock ฟังเกี่ยวกับ Trip ที่เวียดนาม
ตื่นเต้น!!! จนขนลุกซู่ หวีด สยิว ตัวเกร็ง มือจิกผ้าปูที่นอน
ปากก็พร่ำว่า อย่า! อย่า! อย่า! นึกภาพเองก็แล้วกัน

เกือบเอาชีวิตไม่รอด.....................

สี่เต่าเธอ
ฟังดูก็จะเดาว่าต้องขึ้นเตียงของโรงพยาบาลหรือคลินิกที่นั่น!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
20-11-2007, 12:40
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: