Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นัดเล่นกอล์ฟในกรุงเทพปริมณฑลกันซักครั้งซิครับ
Author Message
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: นัดเล่นกอล์ฟในกรุงเทพปริมณฑลกันซักครั้งซิครับ
จุ๊ๆๆ แม่.. อย่าเพิ่งเอ็ดไป
[Image: Cute-hi5-39.gif]

18-11-2007, 14:06
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

RE: นัดเล่นกอล์ฟในกรุงเทพปริมณฑลกันซักครั้งซิครับ
dejemerry Wrote:อะเวต้าน้าสันขวาน เอารูปที่ถ่ายสตูดิโอสวย ๆ มาใส่ได้ป่าวจ๊ะ
ป้าแดง..ขอร้อง..Wink

รูปที่ถ่ายสตูดิโอ ไม่มีครับ มันหรูไป สำหรับผม

มีที่ดูดีหน่อยแต่เก่ามากๆ....

ก็คงต้องไปขุดรูปสมัยที่ ตู้ถ่ายสติ๊กเกอร์ ยังดังๆ อยู่เลยครับ

นั่นคงเป็นรูปที่ดีที่สุดแล้วครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
18-11-2007, 14:45
Find Like Post Reply
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

san Wrote:
dejemerry Wrote:อะเวต้าน้าสันขวาน เอารูปที่ถ่ายสตูดิโอสวย ๆ มาใส่ได้ป่าวจ๊ะ

รูปที่ถ่ายสตูดิโอ ไม่มีครับ มันหรูไป สำหรับผม

ก็คงต้องไปขุดรูปสมัยที่ ตู้ถ่ายสติ๊กเกอร์ ยังดังๆ อยู่เลยครับ

นั่นคงเป็นรูปที่ดีที่สุดแล้วครับ

..... ผมนึกว่าภูเขาทองสตูดิโอเสียอีก..มีเก้าอี้หวายให้นั่งแล้วถ่ายแบบเอามือเกยคาง..แถมฉากหลังยังเปลี่ยนได้ด้วยเสียอีก
18-11-2007, 15:07
san Offline
สัน

เฒ่าทารก Wrote:..... ผมนึกว่าภูเขาทองสตูดิโอเสียอีก..มีเก้าอี้หวายให้นั่งแล้วถ่ายแบบเอามือเกยคาง..แถมฉากหลังยังเปลี่ยนได้ด้วยเสียอีก

แลดูทันสมัย ล้ำอนาคต เกินไปนะครับ

อยากไปถ่ายรูปคู่กับ โมจิ อะ ทำไงดีครับRolleyes
(คลิ๊กครับ)
18-11-2007, 15:13
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

san Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:..... ผมนึกว่าภูเขาทองสตูดิโอเสียอีก..มีเก้าอี้หวายให้นั่งแล้วถ่ายแบบเอามือเกยคาง..แถมฉากหลังยังเปลี่ยนได้ด้วยเสียอีก

แลดูทันสมัย ล้ำอนาคต เกินไปนะครับ

อยากไปถ่ายรูปคู่กับ โมจิ อะ ทำไงดีครับRolleyes

........มาเลยๆน้า san ผมยินดีต้อนรับ ตอนนี้น้องโมจิที่เป็นโคโยตี้ของนครสวรรค์กำลังฮอตเสียด้วยสิ
18-11-2007, 15:42
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

san Wrote:

ไม่มีมูลฝอย หมาไม่ขี้...กรู้....

น้าสันขวาน ป้าแดงกำลังนั่งโพสต์อยู่ น้องปั๊งมากระซิบข้างหูแม่เมื่อกี้ว่า
"แม่คับ แม่คับ นายคนนั้นชื่อนายสันป่าวคับ แม่รีบโทรฯไปบอกตอนนี้เลยนะคับ
ว่าคุกกี้ที่ซื้อมาฝากอร่อยมาก ๆ แล้วก็มันหมดแล้วคับ"

เธออ่านแล้วรู้สึกสงสาร รักและเห็นใจน้องปั๊งมาก ๆ เลยใช่ป่าว รีบจัดมานะ
ก่อนที่น้องปั๊งจะเสื่อมศรัทธาในตัวนายสัน ดูจากรูปแล้ว นายรักเด็กจริงอะป่าว

[Image: p1060627ki5.jpg]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
18-11-2007, 15:54
san Offline
สัน

เฒ่าทารก Wrote:........มาเลยๆน้า san ผมยินดีต้อนรับ ตอนนี้น้องโมจิที่เป็นโคโยตี้ของนครสวรรค์กำลังฮอตเสียด้วยสิ

อย่าบรรยายเยอะครับ เดี๋ยวผม ใจแตก!!!

dejemerry Wrote:น้าสันขวาน ป้าแดงกำลังนั่งโพสต์อยู่ น้องปั๊งมากระซิบข้างหูแม่เมื่อกี้ว่า
"แม่คับ แม่คับ นายคนนั้นชื่อนายสันป่าวคับ แม่รีบโทรฯไปบอกตอนนี้เลยนะคับ
ว่าคุกกี้ที่ซื้อมาฝากอร่อยมาก ๆ แล้วก็มันหมดแล้วคับ"

เธออ่านแล้วรู้สึกสงสาร รักและเห็นใจน้องปั๊งมาก ๆ เลยใช่ป่าว รีบจัดมานะ
ก่อนที่น้องปั๊งจะเสื่อมศรัทธาในตัวนายสัน ดูจากรูปแล้ว นายรักเด็กจริงอะป่าว

[Image: p1060627ki5.jpg]

ดูจากรูปแล้วกว่าจะบังคับน้องปั๊งมาถ่ายได้ แขนขวาผมก็กล้ามขึ้นแล้วครับ

ผมรักเด็กอยู่แล้วครับ ยิ่งเอาะๆเหมือนน้องปั๊ง

อยากพาไปตกเขียวสุดสุด!!!
(คลิ๊กครับ)
18-11-2007, 16:30
art Offline
Member

กระทู้ชวนตีกอล์ฟเนี่ยะ ไฉนมันถึงดูจะไม่ไปถึงไหนเลยหล่ะครับ ขอเสนอครับพี่ป๋อ เอาเป็นว่าไปไดร์ฟก่อนดีไม๊ครับ
คนไม่ตีกอล์ฟจะได้ไปด้วยได้ จากนั้นสนามไหนว่ามาเลยครับ

ว่าแต่วงสวิงน้องปั๊งเนี่ย.. ไม่ธรรมดาแฮะ ตกลงคุณพ่อจะให้เป็นนักกีตาร์หรือนักกอล์ฟดี...
19-11-2007, 21:39
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

art Wrote:กระทู้ชวนตีกอล์ฟเนี่ยะ ไฉนมันถึงดูจะไม่ไปถึงไหนเลยหล่ะครับ ขอเสนอครับพี่ป๋อ เอาเป็นว่าไปไดร์ฟก่อนดีไม๊ครับ
คนไม่ตีกอล์ฟจะได้ไปด้วยได้ จากนั้นสนามไหนว่ามาเลยครับ

ว่าแต่วงสวิงน้องปั๊งเนี่ย.. ไม่ธรรมดาแฮะ ตกลงคุณพ่อจะให้เป็นนักกีตาร์หรือนักกอล์ฟดี...

เห็นด้วยค่ะ อาอาร์ท ปิ๊งคิดว่าถ้าน้าๆป้าๆในบ้านฟ้าจะนัดเล่นกันจริงๆ คงต้องนัดไดรฟ์กันก่อนสักที่นึง แล้วค่อยไปออกรอบกันทีหลัง ถือเป็นการซ้อมก่อนจริงไปในตัวนะคะ... Smile

ส่วนน้องปั๊งอ่ะค่ะ.. ถ้าเป็นไปได้ ปิ๊งอยากให้น้องเก่งทั้ง 2 อย่างเลยนะคะ ไม่รู้จะไหวมั้ย!?! Tongue

แล้วก็... คิดถึงพี่บัวจัง!!! RolleyesBig Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 19-11-2007, 21:57 by pinkuitarz.)
19-11-2007, 21:56
Teera Offline
VIP member

Likes Given: 4
ไปครับไป พี่ป๋อนัดมาเลยครับ
19-11-2007, 22:30

Forum Jump: