Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้า art รายงานตัวด่วนครับ!
Author Message
abdul Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: น้า art รายงานตัวด่วนครับ!
art Wrote:ผม art ครับ ขออนุญาตรายงานตัวด้วยคน ฝากเนื้อฝากตัวกับ Web Master และ น้า ๆ ทุกท่านด้วยครับ
อันที่จริงก็ไม่ใช่สมาชิกใหม่อะไรนะครับ ไปงาน Meeting มา 2-3 ครั้งแล้ว และก็แอบติดตามฟังน้า ๆ คุยกันอยู่เรื่อย
แต่ไม่ค่อยมีความรู้กับเค๊าเท่าไหร่ เลยไม่ค่อยได้ Post ตอบครับ

เบอร์โทรผม น้าป๋อใส่ให้เรียบร้อยแล้ว ใครมีอะไรให้รับใช้ เชิญเลยนะครับ ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่ง

คืนนี้ค่ำ ๆ ขออนุญาตตามไปแจมด้วยคนครับ

เมื่อ 8 ปี ที่แล้ว ผมเคยไปประกวดโฟล์คซองที่ต้นรักสตูดิโอจัด ใช้ชื่อวง "กล้วยแขก" มีผมกับเพื่อนอีกสองคน คนนึงชื่อ มาย (AF. 2) อีกคนเป็นพี่ชายของมาย วงผมได้เข้ารอบสุดท้าย วงที่ได้อันดับที่ 1 ชื่อวง "ตะลอนฝัน" มีนักร้องชื่อ ชัด (ตอนหลังได้ออกเทปกับยีราฟ เรคคอร์ด) ไม่ทราบน้า Art ยังจำได้มั๊ยครับ
02-09-2007, 00:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้า art รายงานตัวด่วนครับ! - by abdul - 02-09-2007, 00:40

Forum Jump: