Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ศึก คู่ฟัด ซัด Baby (Taylor).....กำกับโดย สันเคอะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ศึก คู่ฟัด ซัด Baby (Taylor).....กำกับโดย สันเคอะ
san Wrote:กีต้าร์ของน้ากานตัวนี้ผมเพิ่งไปซื้อที่ Lucky มาเมื่อวันอังคารครับ

ตั้งใจซื้อมาให้หลานรัก แต่จำต้องอกหัก เมื่อหลานรักบอกไม่ชอบ

โดยให้เหตุผลว่ามันไม่เหมาะกัยบุคลิกของเค้า เค้าชอบเครื่องเป่ามากกว่า

คงจะจริง เพราะวันๆ นั่งเป่าน้ำลายทั้งวัน ผมคิดในใจซวยแล้วตู งานนี้มันเอา แซกโตโฟนแน่!!!!

ด้วยความรักหลานสุดขีด ผมเลยตั้งใจจะพาไป สวนลุม ไนท์ บาซ่า ชิงซื้อ แคน
ให้ก่อนเลย!!! อิอิ อามีตังแค่นี้จริงๆ

จากนั้นน้ากานผู้ชอบแย่งชิงทุกสิ่ง ออกมาจากอ้อมอกคนอื่น ก็มาขอทาบทาม

โดยมีน้าปุ๊ ตีราคากลางให้ว่า ซื้อมา 9000 ใช่มั๊ย เอาไป 7000 พอ มันเป็นของมือสองแล้ว OH MY GOD นี่มันยังไม่ข้ามวันเลย!!! (มาช่วยกันอย่างนี้ ต้องมีอะไรที่ลึกซึ้งแน่นอน)

เลยไม่แปลกใจแล้วที่น้ากาน น้าปุ๊ พี่ตู่ ชอบไปเปิดโรงแรมนอนสวีตกันสามคน คิดแล้ว สยิวกิ้วสุดสุดRolleyesRolleyesRolleyes

มาจากไหนกันเนี่ย ป่วนแต่เช้า ข้าวปลาไม่กินรึ..นั่งคอมฯอิ่มทิพย์ล่ะซิจ๊ะ....Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
16-11-2007, 10:16
Website Find Like Post Reply
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: ศึก คู่ฟัด ซัด Baby (Taylor).....กำกับโดย สันเคอะ
มันเป็นกิจวัตรครับป้าแดง
ถ้าไม่ได้ ป่วน แล้วน้า san จะ ถึงขั้น จุกเสียดแน่นเฟ้อ ครับ

ก็เพราะเหตุนี้เดอะร๊อคเลยสารภาพรักชายหนุ่มชื่อ san ไปซะแล้วดังกระทู้ที่ผ่านมา
16-11-2007, 10:20
Find Like Post Reply

Maow Wrote:มันเป็นกิจวัตรครับป้าแดง
ถ้าไม่ได้ ป่วน แล้วน้า san จะ ถึงขั้น จุกเสียดแน่นเฟ้อ ครับ

ก็เพราะเหตุนี้เดอะร๊อคเลยสารภาพรักชายหนุ่มชื่อ san ไปซะแล้วดังกระทู้ที่ผ่านมา

น้าหม่าว อยู่ข้างใครคะ เลือกพรรค เอ้ย..เลือกแก๊งรึยังคะ หรือว่าจะตั้งแก๊งใหม่
ขึ้นมาสู้กับแก๊งป่วน กล้า ๆ หน่อยซิคะน้าหม่าวววววววววว...Big Grin
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
16-11-2007, 10:28
san Offline
สัน

dejemerry Wrote:มาจากไหนกันเนี่ย ป่วนแต่เช้า ข้าวปลาไม่กินรึ..นั่งคอมฯอิ่มทิพย์ล่ะซิจ๊ะ....Big Grin

ผมตั้งใจไม่กินอะไรเลยตั้งแต่วันนี้แล้วครับ กะไปถล่มกินบ้านเต่าจ้า

ยังไงเก็บใบตองที่ทำตะโก้ ไว้ให้ผมด้วยนะครับ

ผมชอบกิน หมอบอกว่าต้องกินผักสีเขียวเยอะๆ มันมีไฟเบอร์สูง Rolleyes

Maow Wrote:มันเป็นกิจวัตรครับป้าแดง

เจ้าร็อกมันก็รักทุกคนมั่วไปหมดแล้วครับ

ความรักมากมายหลายหลากอย่างนี้ ผมไม่ชอบหรอก

กลัวติดโรค!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
16-11-2007, 10:30

san Wrote:
dejemerry Wrote:มาจากไหนกันเนี่ย ป่วนแต่เช้า ข้าวปลาไม่กินรึ..นั่งคอมฯอิ่มทิพย์ล่ะซิจ๊ะ....Big Grin

ผมตั้งใจไม่กินอะไรเลยตั้งแต่วันนี้แล้วครับ กะไปถล่มกินบ้านเต่าจ้า

ยังไงเก็บใบตองที่ทำตะโก้ ไว้ให้ผมด้วยนะครับ

ผมชอบกิน หมอบอกว่าต้องกินผักสีเขียวเยอะๆ มันมีไฟเบอร์สูง Rolleyes

ตะโก้บ้านบ้านป้าแดงไม่ได้ใช้ใบตองว๊อยยยย..
เค้าใช้ใบเตยเย็บเป็นกระทงนะจ๊ะน้าสันกำแพง จำไว้ใส่กระรอก..ให้ดีนะจ๊ะ
เออ..เดี๋ยวป้าแดงจะเก็บไว้ให้นะใบเตย แถมคุณค่าอาหารเสริมเข้าไปอีก
รับรองกินแล้วตายวันตายคืน แม๊กซ์เย็บกระดาษ...ก๊ากกกก...Tongue
...
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
16-11-2007, 10:42
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Big baby (back & sides: maple) ตัวนี้ เสียงเปิดและพุ่งดีมากๆครับ

รูปโฉมก็งดงามมากทีเดียวจริงๆ

เสียงดีขนาดระดับปรมาจารย์นำมาเล่นเป็น fiddle ก็ยังไหวครับ

Attached Files Image(s)

ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
16-11-2007, 10:49

.::.pOoH.::. Wrote:Big baby (back & sides: maple) ตัวนี้ เสียงเปิดและพุ่งดีมากๆครับ

รูปโฉมก็งดงามมากทีเดียวจริงๆ

เสียงดีขนาดระดับปรมาจารย์นำมาเล่นเป็น fiddle ก็ยังไหวครับ

น้าตู่เปี๊ยนนนนนป๋ายยยยยย ไม่ดีดและเคาะกีต้าร์แล้ว แต่สีกีต้าร์แทน..ซะงั้น..
SmileWinkCoolBig GrinTongue
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
16-11-2007, 10:52
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
เห็นพี่ตู่ แล้วทำให้ผมนึกขึ้นได้.. คนไรม่ายรุ จับกีต้าร์ ตัวไหนก็เก่ง.. จะเล็กจะใหญ่.. โอยยยย อยากเก่งแบบพี่จังเยยยยยย..
16-11-2007, 11:16
lekleklek Offline
VIP rachada member

Likes Given: 50
ต่อขาวปลอด 3 บาท อิอิ...
16-11-2007, 12:11
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
SARUN Wrote:
karn Wrote:เพิ่งลงเครื่องตะกี้นี้เอง ตอนแรกจะกลับตอนบ่ายแต่งานไม่เสร็จ

ผมละอ่าน เป้น "แต่งงาน"ไม่เสร๊จTongue

ถ้าแต่งงาน สงสัยผมจะเสร็จอ่ะRolleyes

ผมต้องขอขอบคุณพ่อหนุ่มสันที่อุตส่าห์เปลืองค่าน้ำมันไปซื้อให้หลาน
แต่โดนผมพรากมาจากอ้อมอก.....ขอบคุณมาก น้าsanBig Grin

lekleklek Wrote:ต่อขาวปลอด 3 บาท อิอิ...

ตาคนนี้อีกคนที่ต้องขอบคุณ เพราะตาถึงและหูถึง ที่เลือกตัวนี้มาให้หลานน้าสัน
ขอบคุณมาก น้าlekleklekBig Grin
(แล้วอย่าลืมไปตามเก็บตังค์3บาทที่อ่อนนุชนะ)Rolleyes
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

16-11-2007, 12:28

Forum Jump: