Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
ไม่รู้จะมีวาสนาได้ลิ้มรส"ระคึ"หรือไม่?
ผมเอ่ยปากกับพี่เรื่องน้ำมนณ์กับพี่มาสามครั้งแล้ว
แต่.................ผมยังไม่รู้ชะตากรรมของตัวเองเลย
หากไม่พบผมพี่คงต้องทำตามที่ผมขอไว้นะครับ...
ขอร้อง.......................
15-11-2007, 23:18
Find Like Post Reply
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
pood Wrote:ใครสนใจอยากลองอะไรเป็นพิเศษไหมครับ
ผมจะได้จัดเตรียมไปให้
-อยากลอง ออร่า (ที่ไม่ใช่น้ำแร่) อ่ะคับ ไม่รู้พี่มีตัวเต็มทรง OM ด้วยรึป่าวคับ รบกวนด้วยคับ
-พี่แดง น้องออย ฝากมาบอกว่าจะไปลองชิมฝีมือพี่แดง (ไก่ โก้) จะไม่กินอะไรตั้งแต่เช้าเลย อิอิ
-ผมขอสั่งซื้อ โก้ ล่วงหน้าได้มั้ยคับ 10 กล่อง (เอาจริงนะคับ) จะมาฝากเพื่อนๆ และกินเอง หุหุ
-มีเล่นแทนที่ บัว ตอน 18:00 คงตามไปประมาณ สามทุ่ม คับ
15-11-2007, 23:25
Website Find Like Post Reply
Teera Offline
VIP member

Likes Given: 4
อ้าวววว พี่ ผมไม่อยู่ ไม่รู้แหละ เสาร์นี้ แล้ว เสาร์หน้า ด้วยได้ป่ะค๊าบบบบบบ
15-11-2007, 23:28
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
ป้าแดง ป้านุ้ยยัง dance ไม่ได้ อย่างที่ Song Hee โฆษณาไว้เลยอะค่ะ เลยไม่ไปดีก่า เกิดมาก็ไม่เคยจะ dance กะเค้า ทำไม ข่าวลือ เรา กลายเป็น แบกวิทยุ แล้ว dance อยู่แถวข้าวสารตอนกลางคืนหละเนีย งง
15-11-2007, 23:40
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

bobonuii19 Wrote:ป้าแดง ป้านุ้ยยัง dance ไม่ได้ อย่างที่ Song Hee โฆษณาไว้เลยอะค่ะ เลยไม่ไปดีก่า เกิดมาก็ไม่เคยจะ dance กะเค้า ทำไม ข่าวลือ เรา กลายเป็น แบกวิทยุ แล้ว dance อยู่แถวข้าวสารตอนกลางคืนหละเนีย งง

งอนและ...ป้านุ้ยเบี้ยวป้าแดงมาหลายครั้งแล้วนะคะ แล้วใครจะมาแบกวิทยุเต้น
ให้ป้าแดงดูล่ะทีเนี่ย..Rolleyes
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
15-11-2007, 23:57
Website Find Like Post Reply

dejemerry Wrote:
bobonuii19 Wrote:ป้าแดง ป้านุ้ยยัง dance ไม่ได้ อย่างที่ Song Hee โฆษณาไว้เลยอะค่ะ เลยไม่ไปดีก่า เกิดมาก็ไม่เคยจะ dance กะเค้า ทำไม ข่าวลือ เรา กลายเป็น แบกวิทยุ แล้ว dance อยู่แถวข้าวสารตอนกลางคืนหละเนีย งง

งอนและ...ป้านุ้ยเบี้ยวป้าแดงมาหลายครั้งแล้วนะคะ แล้วใครจะมาแบกวิทยุเต้น
ให้ป้าแดงดูล่ะทีเนี่ย..Rolleyes

ป้าแดง ไม่ต้องงอนหลอก ยังไง Song ก็ไปบ้านพี่ทุกอาทิตย์อยู่แล้วไม่ใช่เหรอคะ คงมีสัก อาทิตย์นึงที่หนูจะห้อยไปด้วย คือตอนนี้หนูต้องเก็บตัวหน่อยเนื่องจากหนูไปดัดผมมา ยังไม่คุ้นหน้าเลย (รู้สึกจะแก่) จริง ๆ ยิ่งแก่อยู่แล้ว แต่ Song อะจิ พาหนูไปทำมาที่ร้านเกาหลี โหหหหห พี่แดงง เทคนิคเค้า ล้ำลึกมาก (หรือว่า หนูไม่เคยเข้าร้านทำผมนานแล้วไม่รู้เน้อ คือหนูปล่อยยาวไปเรื่อย ๆ อะค่ะ) คือไปมา 2 ครั้ง ครั้งแรกไปซอยก่อน แล้วทึ่งมากค่ะ คือชี้ที่รูป ทรงผมที่ต้องการ ได้ออกมาอย่างน้านจริง ๆ นะคะ ทุก ทรง เพียง 400 บาท ทีนี้ ชอบมากเกินไป ช่างบอกว่า ถ้าจะไม่ต้องเซ็ตทุกวัน ต้องมาดันตรงปลาย ๆ อะค่ะ ก็เลยไปดัด ทีนี้ มันดันไม่เหมือนวันก่อนอะจิคะเนี่ย คงต้องรอให้คุ้นหน้าตัวเองก่อนเน้อ (อยู่ดีไม่ว่าดีหรือเปล่าเนีย) ไม่ใช่ว่า ช่างเค้าทำไม่เก่งนะคะ แต่ว่าหนูคงไม่ถนัดแบบดัดอะค่ะ Tongue

ส่วนหนู Song ก็ไม่แพ้กัน หนูไปตัดออก หนูไปต่อเพิ่ม สวยค่ะสวย เดี๋ยวพี่แดงเห็นเองวันเสาร์อะค่ะ
16-11-2007, 00:08

ป้าแดง ป้านุ้ยดีใจมากเลย ไม่ได้เข้าบ้านมาเป็นอาทิตย์ เข้ามา ได้คะแนนเพิ่ม 1 คะแนนอะค่ะ น้า Pop 2 แสน vote ให้ป้านุ้ยค่ะ ดีใจ ดีใจ ดีใจ
16-11-2007, 00:10
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

ว้าววววววววววววววว

มีแต่คนตัดผมใหม่.......ขอให้มีอะไรใหม่ ๆ ดีขึ้นในชีวิต เร็ว ๆ นี้กันนะคร๊าบบบบบบสาธุ

................ พิมพ์ไป ชักเหม็นตัวเอง....ไปอาบน้ำก่อนดีกว่า คร๊าบบบบ พี่น้อง
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
16-11-2007, 00:20

Therock Wrote:ว้าววววววววววววววว

มีแต่คนตัดผมใหม่.......ขอให้มีอะไรใหม่ ๆ ดีขึ้นในชีวิต เร็ว ๆ นี้กันนะคร๊าบบบบบบสาธุ

................ พิมพ์ไป ชักเหม็นตัวเอง....ไปอาบน้ำก่อนดีกว่า คร๊าบบบบ พี่น้อง

ไปไหนหละเนี่ย พี่ก็ยังไม่ได้อาบเหมือนกัน ยิ่งกว่านั้นผมก็ไม่ได้สระ (มา 3 วันแล้ว) ช่างเค้าไม่ให้สระ เค้าให้เก็บไว้ก่อน เดี๋ยววันนี้ได้สระแล้ว สวยแต่เหม็น เอาไงดีเนี่ยBig Grin
16-11-2007, 00:23
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
อะไรที่เคยเอาไปให้ลองแล้วคงไม่เอาไปซ้ำครับ เดี๋ยวตัวที่ไม่เคยเห็นเดือนเห็นตะวัน
มันจะน้อยใจ ผมมีทีเด็ดให้น้าป้อปปี้ลองแน่นอน ตัวนี้ action ต่ำเหมือนกันครับแต่เสีบง
(และราคา) เหนือกว่า Takamine เยอะ

Om แบบไม่มี cutaway มีครับแต่ไม่ใช่ Martin ผมว่าจะแบกกีต้าร์ไปให้น้า Littlenomad
ลองสามตัว เดี๋ยวเอาไฟฟ้าไปยั่วน้าเวบดีกว่า
16-11-2007, 00:24

Forum Jump: