Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หนู Mafiagirl99 ก็หายไป...
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: หนู Mafiagirl99 ก็หายไป...
.::.pOoH.::. Wrote:ขุดขึ้นมาให้เห็นกัน!Big Grin

น้าปุ๊ น่ารักจังRolleyesRolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
16-11-2007, 16:49
Find Like Post Reply
MafiaGirl99 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: หนู Mafiagirl99 ก็หายไป...
โหหห ไม่นึกว่าจะมีคนตั้งกระทู้ถามหาด้วยนะเนี่ย....

ปลื้มมาก....จิงๆอย่างที่คุณ Povation บอกคะ....ว่า..งานเยอะจิงๆๆๆๆๆ..ช่วงนี้..ใกล้สิ้นปีเหมือนสิ้นใจคะ.

ขอบคุณน้องปิ๊ง พี่แดงด้วยคะ....

แล้วก็พี่พี่หลายคนแซวได้น่ารักซะ....

คือนัทอ่ะ ไม่เคยรู้สึกว่าหนุ่มๆสาวๆบ้านนี้ น่ากัวเลยนะคะ..

ทุกคนน่ารักหมด ประทับใจมากๆคะ....ไปงานวันนั้นอ่ะ...สุดยอด แล้วพี่พี่ก็ใจดี..
(มีแอบแซวว่าเราทานข้าวเยอะ.....ก็มันอร่อยจิงๆนี่นา....เหอเหอ...)....

แต่เอาจิงๆ รู้สึก เฟล ไปหลายวันะ กลับบ้านวันนั้น รู้สึก เหมือนต้องมนต์สะกด ทำไรไม่ได้ไงบอกไม่ถูก...

แบบไม่ได้จับน้องเรย์ เป็นอาทิตย์เลยคะ...เพราะว่า...เรา...รู้สึก..แบบเหมือนไฟฟ้าช็อตเลยอ่ะ..

เหมือนเราได้ไปเจอคนเจ๋งๆ เก่งๆ แต่เรามันอนุบาลเลยอ่ะ.....
ก็เลยช็อคไประยะหนึ่ง.....เลยไม่ได้เข้ามาเลยคะ..

ยังไง..จะพยายามเข้ามาบ่อยๆนะคะ...

ขอบคุณสำหรับความคิดถึงและห่วงใยที่มีให้กัน.....

งานหน้าไม่พลาดแน่ๆๆคะ..ไปด้วยคนคะ.......

เจ้าแม่มาเฟีย คนเดิม
16-11-2007, 17:45
Find Like Post Reply

Forum Jump: