Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พิพิธพันของหนู แบ่งกันชมกะน้าๆ
Author Message
smoinync Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: พิพิธพันของหนู แบ่งกันชมกะน้าๆ
555 พี่บู๊บบี้บลู๋ จริงไม่ต้องขนาดใช้สายตาแบบอ้างอิงหลักpost modern แบบนั้นก็อ่านได้สบายบรื๋อเลยครับ ว่าแต่อยากขอบคุณที่เข้าใจและเปิดรับฟังแนวคิดพิศดารครับผม นั่นคือพื้นฐานของส่ิงที่ผมค้นหาในโลก cyber ว่าจะมีที่อิงพิงพำนักให้แลกเปลี่ยนความคิดที่อาจจะช่วยสร้างแรงบัลดาลใจในการสร้างงานต่อไปครับผม

ผมจะจำลอง diagram โครงสร้างประโยคของผม โดยใช้ x แทนค่าคำขยาย และ o แทนค่าเนื่อหาสาระโดยจำแนกแสดงค่าได้ดังนี้
oxxxoxxxxxoxoxxx xoxxxxooxxxxoxoxx xoxxxoxxxxxoxxxxxxxxooxxxoxx xoxxxxoxxxoxxxx xoxxxoxxxxxxx
ซึ่งจากตัวอย่างนี้ จะอธิบายได้ว่าสาระเนื่อหา จริงๆก็มี แม้จะน้อยนิด ซึ่งเราแทนค่าสมการด้วย o ไป ส่วน x นั้นเป็นตัวแปรแทนค่าส่วนที่ขยาย o ให้เพิ่มสีสัน ชูรสให้มันสนุกกับการพิมพ์ไปในตัวด้วย
ยกตัวอย่าง ที่สองเช่น
ประมาณว่า เช้านี้ได้กลิ่นหมี ถ้าเป็นประโยคแบบผมผมจะสามารถแต่งให้ยาวขึ้นไปอีก อย่างเช่น ในเช้าสดใสไอน้ำค้างหยดติ๋งๆ กลิ่นสาบหมีปนต้นขิงลอยระรินมาประทินสู่ขั้วปอด

เป็นต้นซึ่งก็สร้างอรรถรสอีกแบบในการเผชิญสถานกรณ์ไม่สู้ดีจากภัยสัตว์ป่าที่อาจจะบุกเข้ามาทำร้ายเราแบบไม่คาดคิด แต่ก็ยังมีใจชื่นชมพรรณา ปลอบตัวเองให้หายกังวล และดำเนิดกิจกรรมยามรุ่งอรุณต่อไป
nuttin but music bitches & brews
http://www.myspace.com/orientalmonkiexpfq
02-12-2009, 01:10
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พิพิธพันของหนู แบ่งกันชมกะน้าๆ - by smoinync - 02-12-2009, 01:10

Forum Jump: