Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
@@@ รับสั่ง - ซื้อของจากเวบ YAHOO JAPAN ครับ @@@(สินค้า UPDATE ทั้งใหม่-มือสอง)
Author Message
max.parts Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: @@@ รับสั่ง - ซื้อของจากเวบ YAHOO JAPAN ครับ @@@(สินค้า UPDATE ทั้งใหม่-มือสอง)
ขออภัยครับ ไม่ทราบว่า UP นี่มันผิดเหรอครับ (ผมงงนิดนึงเพิ่งมาเจอเวบแรก)
ที่UP กระทู้ตัวเองแล้วโดน ต่อว่า งงมากมาย

ผมเป็นบริษัทขนส่งครับ
ผมได้เงินเดือนจากบริษัทครับ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียในการซื้อสินค้าของท่านครับ

สำหรับผมลูกค้าสำคัญเสมอครับ อยากให้ไปเชคลูกค้าที่เคยใช้บริการขนส่งกับเราก่อนครับ
ว่าเป็นไง ตรงไปตรงมา ( ออฟฟิตผมอยู่ชลบุรีครับ แต่ทุกครั้งที่ของลงเราก็มีบริการ รถของออฟฟิตส่งของให้ถึงกับมือของท่านเสมอครับ (ในส่วนของกทม.) ส่วนลูกค้าที่อยู่ต่างจังหวัดก็ต้องส่งพัสดุเอกชลให้ครับ)

งงมากครับ
ว่าไม่ได้ใจลูกค้า (ผมแค่ UP กระทู้)
ว่าทำมาหากินอย่างเดียว (ผมก็แค่ UP กระทู้)

(แค่ UP กระทู้ก็โดนต่อว่ามากมาย)
ความเห็นส่วนบุคคลครับ เข้าใจ

ขอบคุณครับ
ขออภัยครับที่ UP กระทู้แล้วทำให้บางคนในเวบไม่พอใจ

แต่ผมยังยืนยัน UP ต่อไปครับ (เพื่อเพื่อนพี่พี่น้องน้อง ที่ยังไม่รู้จักเวบ Yahoo Japan ครับ )

ขอบคุณครับ

( UP คิดบวกแล้วมุมมองท่านจะดีขึ้น )
(This post was last modified: 15-12-2009, 09:27 by max.parts.)
15-12-2009, 09:05
Find Like Post Reply
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: @@@ รับสั่ง - ซื้อของจากเวบ YAHOO JAPAN ครับ @@@(สินค้า UPDATE ทั้งใหม่-มือสอง)
(15-12-2009, 09:05)max.parts Wrote: [b]ขออภัยครับ ไม่ทราบว่า UP นี่มันผิดเหรอครับ (ผมงงนิดนึงเพิ่งมาเจอเวบแรก)
ที่UP กระทู้ตัวเองแล้วโดน ต่อว่า งงมากมาย

นั่นสิ !!!... ลองดู หน้าซื้อ-ขาย อื่นๆ
เห็น UP>UP>>UP>>> ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่เห็นมีใครต่อเลย
ไม่เห็นมีใครว่าเลย
ไม่เห็นมีใครเลย

http://www.monkeyclubthailand.com/forum/...D=613&PN=2
http://www.wheelsecondhand.com/forum/vie...7c266fb18c
http://www.cefiroclub.com/cms/board/inde...ic=1691.15
http://www.thaiairsoftgun.com/board/inde...ic=58129.0

เวบที่นี่ แปลก กว่าเวบอื่นๆครับ เพราะ สมาชิกกว่า 50 % รู้จักและสนิทสนมกันดี
เดาว่า
เวบนี้คงเป็นเวบแรก ที่คงอยากจะทำความรู้จักกับคุณศุภกิจ
และคงอยากจะแนะนำวิถีชีวิตชาวบ้านที่นี่ เพื่อให้ดูมีความเชื่อมั่น ที่จะใช้บริการ บริษัท ? ? จก.ของคุณ ล่ะ
สมาชิกที่มาลงในหน้าซื้อขายในเวบนี้ ก็จะรู้จักหน้าค่าตา กันทั้งนั้น
มีส่วนน้อย จริงๆที่ ซื้อขายเพื่อเป็นธุรกิจ (บางคนเรียกว่า ทำมาหากิน) อย่าง Inter Music หรือ นครหลวงการดนตรี ก็สนับสนุน น้าเวบ โดยเป็นสปอนเซอร์ และน้าเวบ ก็จัดการให้มีหน้า "ร้านค้า / สปอนเซอร์"

ส่วนใหญ่ก็เพราะต้องการขาย เพื่อต้องการเปลี่ยนถ่ายมือเพื่อซื้อชิ้นใหม่ , เบื่อแล้วเก็บไว้ก็ไม่มีประโยชน์ , แบ่งขายให้กับคนที่เหมาะสมเอาไปใช้งาน หรือไม่ก็..ยากจนกระทันหัน เป็นต้น

ขอเชิญUP>UP>>UP>>> กระทู้ตัวเอง ตามสบายครับ
เพื่อผู้ ที่ยังไม่รู้จักเวบ Yahoo Japan ....
*?*?,
?,,?*?*?
?*?,,?*?*?
?
?

@_@~??"If I leave here tomorrow" ...Sad ??~@_@
15-12-2009, 11:03
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

นึกว่ากระทู้นี้มีคนสั่งของเยอะซะอีก Sad
หลังจากอ่านครั้งแรก แล้วไม่เคยเข้ามาอ่านอีก
ที่ไหนได้ พอลองเข้ามาอีกมีแต่ขึ้น อัพๆๆ เพราะกลัวคนไม่รู้จัก Yahoo Japan
เห้อ!!!....
ผมชอบคนรักกัน
15-12-2009, 17:36
**

ขอบคุณครับ ทุกทุกท่าน
ลูกค้าเยอะอยู่แล้วครับ (แต่ลูกค้าส่วนใหญ่ดูสินค้ามาแล้วก็โทรแจ้งไม่ค่อยมีลูกค้าส่วนน้อยครับ ที่โพสกระทู้ครับ)

มีอีกหลายเวบครับ ที่ผมลงลองเซิดหาดูครับ
ผมรับสั่งของ Yahoo ทั้งเวบของรถยนต์ มอไซด์ เครื่องดนตรี และอื่นอื่นอีกมากมายครับ มากกว่าร้อยเวบครับ

ขอบคุณครับ ทุกทุกท่าน

คลิกดูก่อนครับ มีอีกเยอะที่ Google ไม่ขึ้นครับ (กระทู้ผมบร้วนร้วนครับ)
http://www.google.com/search?q=089-49512...1I7GGLL_en
(This post was last modified: 15-12-2009, 20:57 by max.parts.)
15-12-2009, 20:43
**

Up>up>>up>>>
10-02-2010, 15:46
pizuuh Offline
Senior member

กระทู้ฮอตยังไฟ

อัพบ่อย ๆ

อัพ ๆ ๆ ๆ เห้อ
Smile stupid is as stupid does Smile
10-02-2010, 18:52
djtar Offline
Senior member

กระทู้เวปนี้ เป็นของส่วนรวมครับ
ไม่ใช่ของส่วนตัวของใคร เพราะงั้น ก็ทำตามที่ส่วนรวมเค้าเป็นกันเถอะครับ

ลองดูกระทู้เก่าๆบ้างก็ดีนะครับ
ว่ามีกระทู้ไหนเค้ามาตั้งหน้าตั้งตา up เหมือนคุณบ้าง

จะได้เข้าใจ
คนในบ้านนี้ ผมว่าคิดบวก กันทั้งนั้นครับ
10-02-2010, 21:18

Forum Jump: